Tone tone ya Chadema imekwama? Na vipi ile ya CHAUMMA?

Tone tone ya Chadema imekwama? Na vipi ile ya CHAUMMA?

Tlaatlaah

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2023
Posts
49,906
Reaction score
40,316
Hii ni fedheha kwa uongozi wa kitaifa wa chadema. Ingekua ni Ulaya wanapaswa kujiuzulu.
Ni wazi chama kimewashinda.

Swali ni je, hivi ni kweli viongozi wa chadema taifa wameshindwa kabisa kuhamasisha wana chadema kuchangia milioni 334 tu? Au hawakubaliki wala hawaheshimiwi tena na wanachama wao?🐒

Mungu Ibariki Tanzania

20260711_201740.jpg
 
Ndio wanajiita Wakombozi
wa nch👈

i na wenyewe hawataki Watanzania tujielekeza kwenye muziki na football
Lkn tujielekeza kujaza pesa
lile Box 🫎🫎
 
Ndio wanajiita Wakombozi
wa nch👈

i na wenyewe hawataki Watanzania tujielekeza kwenye muziki na football
Lkn tujielekeza kujaza pesa
lile Box 🫎🫎
wakombozi wameshindwa kujikomboa kiuchumi.

ni wazi milioni mia334 imewashinda kabisa kuikusanya kutoka kwa wanachama wake yenyewe 🐒
 
CHADEMA wamegoma kuchukuliwa kama Manyumbu huku akina heche wakiendelea kunenepa Mashavu kwa pesa zao wenyewe wana CHADEMA
 
CHADEMA wamegoma kuchukuliwa kama Manyumbu huku akina heche wakiendelea kunenepa Mashavu kwa pesa zao wenyewe wana CHADEMA
inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana wanachama wa chadema kugoma kabisa kuchangia pesa kwaajili ya chama chao
 
CHADEMA wamegoma kuchukuliwa kama Manyumbu huku akina heche wakiendelea kunenepa Mashavu kwa pesa zao wenyewe wana CHADEMA

Heche janja janja sana hakiongea na Vyombo vya habari utumia mbinu ya kukunja Uso wake kuwatisha wakosoaji
wake kuusu pesa 🤠🤠🤠
 
Hii ni fedheha kwa uongozi wa kitaifa wa chadema. Ingekua ni Ulaya wanapaswa kujiuzulu.
Ni wazi chama kimewashinda.

Swali ni je, hivi ni kweli viongozi wa chadema taifa wameshindwa kabisa kuhamasisha wana chadema kuchangia milioni 334 tu? Au hawakubaliki wala hawaheshimiwi tena na wanachama wao?🐒

Mungu Ibariki Tanzania

View attachment 3653976
Wizi wa Heche umeshindwa mpema sana Watanzania sio wajinga

USSR
 
Zilishatimia na viongozi wa juu Tumegawana tayari mgao ulikua 30m safari hii
 
Wizi wa Heche umeshindwa mpema sana Watanzania sio wajinga

USSR
kiukweli ni fedheha mno,
yaani miloni 334 zimewashinda kuzichanga kwa miezi mi3?

ufisadi wa heche umekua gundu baya sana ndani ya chadema 🐒
 
Mambo ya ku log in and out jitu moja linapambania buku 7
 
Mambo ya ku log in and out jitu moja linapambania buku 7
halafu ambao hamjachanga hata buku tu tone tone mnakuaga na viherehere kweli kumbwelambwela jukwaani,

hivi hua ni kwanini gentleman?🐒
 
Point gani kwenye madudu yenu 🚮
yaani hujachanga hata buku tu kwenye kampeni ya tone tone tangu ianze ni mwezi wa tatu huu, lakini una mdomo kweli jukwaani, dah!🐒
 
yaani hujachanga hata buku tu kwenye kampeni ya tone tone tangu ianze ni mwezi wa tatu huu, lakini una mdomo kweli jukwaani, dah!🐒
Nimechanga laki 3 unafkiri mimi
mpaka nikusanye buku 7 kama wewe😎

Pambanieni kombe lenu huko!

 
Back
Top Bottom