Tokea nianze kusoma sijawahi kufaulu

Tokea nianze kusoma sijawahi kufaulu

Tanzania hatujafika levels za mtoto kutambua na kusimamia kile wanachokitaka.
Kama umeamua kuwa model basi simamia kile unachokiamini.
 
tokea nianze kusoma sijawah kufaulu. nlikuwa nafaulu vzur strd 1 mpk 3 baada ya hpo sijawah kufaulu tena. npo grade 9, spendi kabsa kusoma wazaz wananlazmisha. wanataka nwe daktar, wanajua uwezo huo sna lkn bado wananlazmisha. mwnywe nataka nwe model. nliwah kumwambia ivyo maa, hakunijbu ktu lakin anaendelea kusema anataka nwe daktar. kwann wazaz mnapenda kulazmisha watoto?


Id yako tuu inasadik unachokisema@
 
Grade 9 ni underage inakuwaje anashiriki humu?????Sidhani kamani sahihi jamani
 
tokea nianze kusoma sijawah kufaulu. nlikuwa nafaulu vzur strd 1 mpk 3 baada ya hpo sijawah kufaulu tena. npo grade 9, spendi kabsa kusoma wazaz wananlazmisha. wanataka nwe daktar, wanajua uwezo huo sna lkn bado wananlazmisha. mwnywe nataka nwe model. nliwah kumwambia ivyo maa, hakunijbu ktu lakin anaendelea kusema anataka nwe daktar. kwann wazaz mnapenda kulazmisha watoto?
Dogo, nimekuelewa. Huo ni aina ya ulemavu unaitwa "USONJI". Mimi ni mtaalam wa utambuzi wa mapema kwa watoto wenye ulemavu.Watu kama nyie mpo wengi na uwezo wa kujifunza huisha hilo darasa la tatu. Ila kwenye fani nyingine huwa mnamudu vizuri hasa zile ambazo hazihitaji kuingia darasani. Waeleze wazazi wako darasani umefika mwisho wa kujifunza.
Ningependa Bwana mmoja mtaalam toka wizara ya afya anaitwa Dr. Tamba kama huwa anapita humu atoe hii elimu itasaidia wazazi kujua aina za ulemavu.( Ila nadhani kastaafu).
 
Form two wana matatizo sana.... Mob psychology hiyo dogo.. Ukikua utayakumbuka ya wazazi...
 
Daah Kwa Udaktar Hapana Labda Waambie Wakuchagulie Kaz Nyingine Mambo Magumu Sana (pole Lakn)
 
Jiangalie kwenye kioo kama mzuri basi kuwa modal utaongwa usijar
 
Wewe now una miaka mingapi?
ukiwa modal ndo inakuaje?
unamjua model gani Tanzania na analipwa sh ngapi kwa mwezi

wazazi wako wanakosea kukulazimisha kitu hupendi na huwezi
na wewe unajidanganya kuwa Tanzania kuna fani mtu analipwa inaitwa model
utaishia kufanya ukahaba tu ...hao ma designer wengi ni makuwadi tu wa wadada
hao wengine kina Masogange i am sure unajua biashara wanazofanya...

Hutaki kuwa daktari basi anza kufikiri fani ya ukweli utakayotumia akili yako
kujipatia kipato halali.....

sio ujifanye model uishie kubebeshwa madawa na kujiuza kwa madeshee

Wewe acha upuuzi!!
Nenda shule hata kama sio daktari kuna mengine yakufanya
Modeling ni mahangaiko tu

aiseeee hebu ni pm ili nifanikishe malengo yako tafadhali

Kabla hamjamshauri,hebu pitieni hata background yake kwanza

https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=884837
Je, ni umri gani unaofaa kuanza kufanya mapenzi?
 
Tena unajidanganya saana kwamba huwezi.
Kwanza jiamini kwamba unaweza chochote hapa duniani.
Watu wote waliofanikiwa walijiamini kwa dhati.
Tena ukiwapuuzia wazazi utakwama tu huko mbeleni!!

Tena wajidanganya kwamba utakuwa utaendelea kuwa mrembo kama ulivyo leo
Tena kumbuka HATA BI KIDUDE (RIP) ALIKUWA MODEL!! enzi zake alipokuwa kama wewe.
SIKU HAZIGANDI
 
Nipe historia fupi ya wazazi wako. Je nao washawahi kufaulu kwenye chochote? Kwa sababu mtoto wa nyoka ni nyoka.
 
Bado upo Canada?
Tyta

aaahahaha nilikuwa nimesahau..kumbe ndio alienda canada huyu teh teh teh....
akaaga na kuaga kumbe mtu mwenyewe anawaza umodo kaaazi kweli kweli
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom