Hata yule binti ameshangaa sana aiseeananawia hiyo jamani!!! angejua mie ni muumini wa wa hizo pombe asingefanya dharau ya hivyo!
ISAMO hapo barabara ya Rwegasore! usiku mie kurudi Buswelu naogopaTukutane ISAMO HOTEL SAA mbili usiku..au unasemaje...ili tutumie wote
Alafu ni kwanini hawa watu wenye matatzo ya akili uwa wanafanana suraHuyo wa January mbona kama ni wale watu wenye matatizo ya akili mkuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] JF noma sanaHuyo wa January mbona kama ni wale watu wenye matatizo ya akili mkuu
[emoji276] Kwel kabisaYani Mimi amenikera sana kukidharirisha hicho kinywaji pendwa
Msamehe naiman Dunia itamuadhibumbaya sana kutumia pombe kunaiwa mikono nimechukia
[emoji15] [emoji15] [emoji15] 2007[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yani 2007 watapona wasio na majukumu tu
[emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] msata kingmshana jr, usifanye mchezo, January nyoko kichizi, utatamani na wewe uwe unatembea na nyoka kama jamaa wa Songea. Mambo yakizudia nyoka unamdindosha Kariakoo, wakimuua na wewe unapata pumziko LA milele
[emoji23] [emoji23] we JamaaAlafu ni kwanini hawa watu wenye matatzo ya akili uwa wanafanana sura
Huyo ni chizi wa january structure yake ya kichwa inaonekana tu. Cheki ulaji wa maandaz ni hovyohovyo tu.Huyo wa January mbona kama ni wale watu wenye matatizo ya akili mkuu
Kuna Uzi wa zamani humu utafute wameelezeaAlafu ni kwanini hawa watu wenye matatzo ya akili uwa wanafanana sura