Tofauti ya Mwizi msomi na ambaye si Msomi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya Mwizi msomi na ambaye si Msomi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Magehema, Jan 22, 2010.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwizi ambaye si msomi huiba vitu kama mafuta ya jenereta, vifaa vidogo vidogo vilivyo ndani ya gari kama laptop, simu. ipod n.k. Mwizi huyu ambaye si msomi akijitahidi sana kuiba kitu kikubwa ataiba gari! Kwa upande wa pili mwizi ambaye ni msomi yeye haibi vitu kama mafuta ya jenereta, ataiba umeme na kuisababishia nchi nzima kuwa giza, na pia hawezi kusumbuka kuiba vitu kama gari, yeye ataiba barabara na kuwaachia wananchi vumbi na mashimo!!!!!
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,194
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Ebwana ndiooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vilevile mwizi msomi badala ya kusumbuka kubomoa sefu ya hela yeye ataongea na wanaohusika kizichapisha hizo hela very simple.
     
  4. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    bwizi hajasoma yuko keko,aliyesoma(mfisadi) yuko mtaani,hakuna anayemweza,ni mbunge au waziri !hawezi kuingia keko
     
  5. ADUI

    ADUI Member

    #5
    Jan 24, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah! Af kweli.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    kweli aiseee, na mwizi msomi hawi mfungwa hata mala moja ila anaweza kuwa mahabusu tuu tena kwa mda.
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwizi asiyesoma akiiba anapigwa mawe, mwizi msomi akiiba anapongezwa na wananchi.
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,463
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Na pia mwizi msomi hatumii silaha kubwakubwa wala mabomu.Hateki mabasi na kuwavua nguo abiria na kuwaimbisha wimbo wa mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe.Yeye silaha yake kubwa ni KALAMU.hii ni silaha inayochapa na kuangamiza kuliko tetemeko la HAITI.
     
  9. Ignorant

    Ignorant Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwizi msomi hatumii nguvu zaidi ya akili kama afanyavyo mwizi asiye na elimu
     
  10. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du kweli,mfungwa msomi kama ch.....e,
     
  11. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwizi msomi daima kifua mbele.
     
  12. K

    Kanyenda New Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakika, mwizi msomi anatisha. ni wasomi wanaoweza kumgundua kirahisi
     
  13. m

    mteule Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwizi msomi anakuwa na mtetezi mahakamani, na kama pesa ya kumlipa lawyer ipo, kesi hiyo atashinda! Lakini mwizi ambaye hajasoma, hana mtetezi anaishia jela!
     
  14. m

    mteule Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwizi msomi anakuwa na mtetezi mahakamani, na kama pesa ya kumlipa lawyer ipo, kesi hiyo atashinda! Lakini mwizi ambaye hajasoma, hana mtetezi anaishia jela! au atapigwa mawe mpaka kufa.
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kweli mwizi msomi hawezi kuteka ndege yeye anaiba shirika zima la ndege na kulifutilia mbali katika ramani ya mashirika makubwa nchini.
     
  16. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwizi msomi anaweza kuhonga mahakimu kupoteza haki.
     
  17. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,137
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwizi msomi husaini mkataba wenye 10% na kusababisha Ingine zote na mabehewa yake yapaki pale workshop ya TRC na adhabu yake ni kubadilishiwa tu wizara.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,337
    Likes Received: 16,756
    Trophy Points: 280
    Mwizi mjinga anakwenda kuchota akiba walizojiwekea wenzake uzeeni.
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwizi msomi anachangia sana kuibuka kwa wimbi la wezi wasio wasomi!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Mmejitahidi kujibu utafikiri mpo kwenye mtihani.
     
Loading...