Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya toyota vitz na toyota duet

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Top Thinker, Mar 12, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu,

    naomba mwenye ufahamu wa haya magari aniambie.

    Gari gani ni nzuri zaidi kati ya toyota duet na toyota vitz zote zina engine sawa (950cc)

    tofauti ninayohitaji ni kwa upande wa gharama za ununuzi, uendeshaji (mf. Spares) na uimara wa gari.

    Ahsanteni.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nyie vijana bana, si u-google?
    Anyway, duet ina engine kimeo sana, ni 3 piston ile!
    Vitz ni sawa na corolla kiaina, engine vvti.
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,060
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    ahhhhh...me i thought ulikuwa hujui KABSAAA tofauti nikaanza kushangaa...hii moja ni V-I-T-Z na nyingine ni D-U-E-T lakini zote ni TOYOTA.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,005
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    Ikiwa zote zinakula sawa mafuta, mimi ningechagua zaidi Vitz kuliko Duet kutokana na nafasi iliyonayo ndani.
    Other things like odometre, YOM, Price, Accident History, etc kept constant.
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,651
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duet ina piston 3 na vitz ni nne but vitz ina engine ya vvti ambayo inasumbua sana na spea za vitz ziko juu sana kuliko za duet, duet iko juu unaweza ukapita kwenye barabara mbaya kama ukiiongeza rim na ukubwa wa matairi lakini vitz iko chini sana,nasema haya mm mwenyewe nishamiliki hizo gari zote mbili na niliuza vitz baada ya injini kuanza kusumbua
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,648
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Vits ni bora kuliko duet,duet kimeo kuliko.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,404
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Kimuonekano Duet uki-pimp rims inakua nzuri sana,vitz ipo kama bito.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duet ya kiume zaidi na vitz ni ya kike
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hamna hata 1.........wee benker vipi??

    tafuta macorola huko..mkopo unawashaee
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    utakuwa ulichokomoa na mafundi vimeo!!
    Duet hovyo kabisa......
    Anyway, mimi sijawahi kumiliki haya magari, lakini for sure, Vitz unaweza hata kuinyanyua kama 3inch hivi na isilete problem.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Zote hizo ni baba mmoja mama mmoja, tofauti ni kila moja ina fikra zake na muonekano wake.
     
Loading...