Tobaaaa

Huyo inaelekea aliingia akashindwa kutoka!, Unakumbuka ule mchezo wa kuingiza kichwa kwenye matundu madogo ya grili au vents za nyumba, halafu kutoa kichwa inakuwa ishu sababu inahitaji mahesabu kweli!!, utakuta unabaki hapohapo mpaka baba arudi toka kazini.
 
michezo mingine hawa watoto wanatutafutia pressure sisi babu dhao!!!
 
duh hapo akutane na dereva kiziwi yeye atampanda tu
 
Tena madereva wa siku hizi, msiondoe gari jamani nyumbani au mitaa yenye watoto bila kuangalia chini na nyuma ya gari. Kuna rafiki yangu Mganda aliuwa mwanae wa kumzaa mwenyewe, anatoka na gari kumbe mtoto anacheza chini ya tairi.

Ni hatari kweli, tuwe waangalifu kwa hawa malaika, hawajui kitu jamani.

Mbuzi Mzee
hii nyuzi nzuri sana kuwakumbusha wenye magari na wanaofikiria kuwa na magari wawe waangalifu.
 
OMG! Kaingia ingiaje hapo! Oh Lala
 
Naogopa kabla ya kuona kitakachotokea ikiwa dereva hata kagua gari yake na akaingia akiwa na haraka. Drivers tafadhali kagueni gari kabla ya kuondoka
 
The way huyo mtoto anavolia namuonea huruma sana

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
Siku nyingine atakuwa haisogelei tena hiyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…