Toa 'neno moja' linaloweza kuutambulisha mwaka huu 2016.

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
18,491
2,000
Mimi naona neno lililoteka vyombo vingi vya habari, vijiwe, kwenye daladala, bodaboda na sehemu mbalimbali nchini ni "TUMBUA".

Je wewe ni kitu gani kilitawala kichwani mwako.
 

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
3,774
2,000
Tu
Mimi naona neno lililoteka vyombo vingi vya habari, vijiwe, kwenye daladala, bodaboda na sehemu mbalimbali nchini ni "TUMBUA".

Je wewe ni kitu gani kilitawala kichwani mwako.
2016 ulikuwa mwaka Tumbua,fukuza, kamata wanadaiwa wachochezi, fungua kesi dhidi ya huyu na yule, pamoja na tamaa ya wenyenacho kutakiwa waishi kama mashetani na bila kusahau uvunjifu mkubwa wa katiba na haki za msingi za kiraia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom