To all good and hardworking men out there

ndo ujue ushamba sio kutoka shamba tu..hata mjini kuna washamba...na kuna tofauti kati ya ujinga na upumbavu mkuu..huu ni upumbavu...bora kuwa mjinga kuliko kuwa mpumbavu
 

Nafikiri nilooser flani hivi anayejipa matumaini......

Mfumo wake Wa maisha umekaa kitaarabu zaidi haya mambo nayaonaga kule Instagram kwa hawa maselebrite uchwara Wa bongo sasa chenyewe nacho kishajiona kimaarufu cha huku JF.hahahaha

Ukitaka kujua kama ichi kiburushuti hakina akili eti kinasema miaka yote watu wamekashindwa wamelose na yeye ndio mshindi na anaendelea kutambaa hahaha utafikiri kuna mashindano vile ....hapo ndio nagundua this is girls girls problem...
Kwa ujinga wake hajui hii ni sawa na mtu unaoga mtoni zen chizi anakuja kuchukua nguo zako unaanza kumkimbiza ili harudishe...sasa hapo chizi nani....ndio maana wenye busara unatulia tu haumkimbizi wala nini unamuacha tu chizi aondoke na nguo..sasa ukimuacha eti chizi anajiona mshindi....hahaha
 
Watanzania wengi huwa hatuna utamaduni wa kupima afya ya akili, lakini ukweli ni kwamba HIV inasababisha fungus ya ubongo na wale wadudu wakishapanda kichwani wanatafuna ubongo na unaharibikiwa.

Tujikinge na ukimwi ni ugonjwa hatari.
 
so touching watu wakiona wameishiwa hoja wanaanza ku attack mtu personaly sorry lara 1 and take it easy my dear
Wewe huna akili kichwani una kaswende ya ubongo.
At the least, I admire your confidence na misimamo. You always stand up to your word. Just that....
Nadhani kingereza kinanisumbuwa ila kama neno admire na confidence bado halijabadilishwa maana basi wewe ni Kenge kabisa na Omondi kabisa.
Mnajisikia raha gani mwenzenu anapoharibikiwa!?
 
Last edited by a moderator:
Watanzania wengi huwa hatuna utamaduni wa kupima afya ya akili, lakini ukweli ni kwamba HIV inasababisha fungus ya ubongo na wale wadudu wakishapanda kichwani wanatafuna ubongo na unaharibikiwa.

Tujikinge na ukimwi ni ugonjwa hatari.

Na hivi waamerica wegoma kutoa ARV'S za bure mbona hadi kufikia uchaguzi machizi watakuwa wengi....maana huku Pasada siwaelewi kabisa wanaachia tu wagonjwa sie...
 
SO!!!!!!!!!!!!!! Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa!:lol:
a person legally declared to be of unsound mind and who therefore is not held capable or responsible before the law :heh::heh::heh::heh::heh::heh:

Halafu seems like una dalili hizi hapa maana kila kukicha una badili id
Dissociative identity disorder (previously known as multiple personality disorder) is thought to be an effect of severe trauma during early childhood, usually extreme, repetitive physical, sexual, or emotional abuse.
 

Sense!
 
embu jisome tena..kama usipoon tatizo lako kesho wahi MNH dept. ya psychiatry watkuaidia..pole sana

Hahaaa! Mi tatizo sijaonaa zaidi ya nyie dogingi kunifata fata sijaonaa kwa kweli. Pole nyie mnojihangaisha na watu msiowajua. Na Kazi mnayooo. Kaka angu unajichoshaa tu. Maana ya kitu inaanzia maana anayopewa msemaji. Mimi maisha yenu hamnipi kunya wala pa kulala siwezi kuwaona Wa maana hata iweje na chochote utchoongea nakiona ovyo kama wewe msemaji. Upo hapo. Yaani ukisikia kiburi hapa ndo makao makuu.
We jichosheeee kuandika hapa ila nakuhakikishia hamna kitachobadilika. Mkitaka kunibadilisha anzeni kuninunulia bundle labda! Hahaaaa! Ila maneno yenu matupu hayavunji mfupa. Peaneni moyo hapa mkimaliza kojoeni mlale. Karibu Bia. Maneno yote mlioongea na bado via nimekunywa weekend hii. Hahaaaa! Kweli nyie fungu la kukosa.
 

Hahaha! SASA WEWE KINACHOOKUUMA SANA NINI LABDA KWA MFANO? Nawashangaaaa! Mbona mnalazimisha kuwa relevant kwangu? Mbona Mimi sina mda mchafu Wa kujihusisha na chochote juu yenu? Hahahaaaa! NISHASEMA HIZO SHAURI ZENU SHAURIANENI NA WAKE ZENU WAWAPE TIGO KIDOGO MTAFAIDI. Hapa kwangu mnajishosha tuuu. Yaani mtahangaika mpaka mwisho Wa dahari hapa mmesanda.

Ni kama uingie ofsini afu mfagizi ajitie kutoa ushauri. Unampa tusi maisha yanaendelea kama hamna kilicho tokeaga. Ndo kama hivi nawapa mitusi afu basi. Ukichoka kutukanwa MIND YOUR BUSINESS.
 
 
lara 1 nashangaaa mtu anataka uandike kuwafurahisha wao ile comment ilikuwa special for you na mhusika umeielewa na kuijibu sasa hawa wengine sijui wametokea wapi from no where mtu anaanza ku attack?
I always write what my heart tells me but not to please others the so called wafu must note this
 
Last edited by a moderator:

Hahaaaa! Mi si ndo mchawi wao! Wazoee tu twende nap hivo hivo. Huku nawakogesha matusi Kesho wakipost na like, ndo mambo ya binadamu tena hayooo.
IN THE END ONLY YOU DECIDES WHAT HAPPENS. They may shake you down but never let them dictate you what to do. ITS A FREE COUNTRY SINCE 1961. Utumwa Wa nchi nyerere aliukomboaa.
 
Last edited by a moderator:

hahaha haukomboa umebugi meeen aliukomesha kabisa haupo tena lol hawa mi najua kuwahandle ni sawa na kelele za chura kwa tembo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…