tipi za kumridhisha mwenzio hizi hapa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tipi za kumridhisha mwenzio hizi hapa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gurumeti, Sep 20, 2012.

  1. g

    gurumeti Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watu wengi wanakurupuka ktk mapenzi, wanapohisi sex huwavamia wapenzi wao bila kuwaandaa! matokeo yake huishia kuwaboa wapenzi badala ya kuwafanya wafurahie.
    1.mwandae mpenzi wako siku mbili au moja kabla ikiwezekana mwambie ajue kabisa!
    2.hakikisha(me) hukojoi kabla yake(ke)
    3.baada ya goli la kwanza relux, lete story kisha endeleza....
    4.mabao mengi hayamridhishi mpenzi wako (recomended goals is 1-3 or 4.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hapo sijaona point hata moja inayohusu watu wa ndoa, point 1-4 zote ni za wazinzi na waasherati!
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,632
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inaonekana ni kiasi gani hauna uzoefu katika hili.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Wa ndoa wanafanyaje? wanaweka kwenye pua? Nadhani imekaa vizuri ni kuiboresha tu. There is sense. hata mke unaweza kumwambia kuwa kesho naomba unipe kitu. Ni kumtamanisha ndio essense ya kumwambia kabla! Ndio maana ukisafiri for a week or so, kama kuna maelewano ukirudi kunakuwa na matamanio ya mwenzio.
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimekuja mbio kumbe hakuna lolote mwenzangu mbona sikioni kinachovutia hapo yote ya kawaida? halafu 1-4 kwani nakimbia au kaniiba si wake sasa rush yanini? mambo pole pole na hana haja yakunambia siku mbili au moja kabla mie na yeye dam dam kama wakti muafaka ndio tunaburudika hakuna appointment mie na yeye..........
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,097
    Likes Received: 6,747
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa! TEACHINGS OF THE OLDEST PROFESSION NEVER ENDS IN JF!!!!! And i got to read each and every one!!! Kila mwalimu na angle yake!!! Nikigraduate nitakuwa UNTOUCHABLE!!!!!! Mi naanzia ya 1 kwa kuchukua msisitizo wa CHAUKACHARA. jioni ya leo, ngoja nimtext mtu kabisaa manake tulikuwa na ugomvi!!! Namalizia na kibwagizo changu kipya NANI KANUNA?????!!!!!
     
  7. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF kuna wataalam jamani yamkini kila siku napata elimu dunia kwa kweli....PK hebu tupe maujuzi yako hapa....
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,845
    Likes Received: 5,069
    Trophy Points: 280
    lara 1
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,860
    Trophy Points: 280
    Tipi ndiyo nini?
     
  10. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijaona kitu hapa
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Hhahahaa...chezeyaaa,watu na lugha zao..yaaani,umeniwah. Otherwise nilitaka kuuliza hicho hicho..
     
  12. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Siku kabla mh! huyo anakua kama sio mke, yani anazunguzia mahusiano nje ya ndoa ama vipi?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    me nimeona kitu,nimeona kuwa 'HUJAONA KITU HAPA'
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unasema magoli mengi hayamridhishi mpenzi halafu unataja manne ukosiriazi kaka,goli nne kwani ni ubwabwa huo.hata hivyo shukrani kwa somo zuri.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nasema hivi, siamini kama kuna somo jinsi ya kumridhisha mwenzi wako.
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,485
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Umuandae Siku 2 kabla? Hiyo Imekuwaje project? Acha upuuzi bwana! Hakuna point hata Moja hapo!

    P
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Utoto ni nomaaaaaaaaa!!
     
  18. p

    pretty n JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada we kabila gani au unatokea mkoa gani?
     
Loading...