Times FM mnafunika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Times FM mnafunika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ipi dot com, Jul 9, 2011.

  1. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kadri siku zinavyozidi kwenda binafsi naona kituo cha times fm kinakonga nyoyo zetu hasa wanapoongea ukweli kuhusu ubovu wa viongozi wetu.keep it up times fm
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    kama ndio hivyo keep it up!
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Na mimi nawafagilia sana has kile kipindi cha saa 12.30 asubuhi magazetini
     
  4. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mikoani hatuisomi,ila km ndo inafanya kazi hyo...respect!!
    Ila iwe makini,isije ikaanza kuhongwa hongwa vichenchi maiti na hao wa magamba ikaanza kujeuza nyeusi kuwa nyekundu,km radio ya "wafu-clouds fm"
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,216
    Likes Received: 9,263
    Trophy Points: 280
    Jumajumaaaa jumajuma dede kuchneh babu ji jumajuma dedeee,asee nafagilia sana hii station c km ile ya wenye mitusi km kijiweni lool
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    mmh!hamjafatilia vipindi vyao vyote hao jamaa,especially taarifa zao za habari,i beg to differ,mi naiona hii redio kama tawi la ccm,kipindi cha kampeni za uchaguzi walinichefua kichizi na ukada wao,...labda wanajirekebisha siku hizi
     
Loading...