Time watcher

Ngalewa

Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
98
Points
0

Ngalewa

Member
Joined Jun 24, 2012
98 0
Wadau nataka kuanzisha internet cafe dodoma mjini me nipo chuoni sasa nilitaka kujua software gani ya time watcher ambayo itanisaidia nisiibiwe iwe ina count muda kila mtu akiingia ihesabu ili jioni nijue nikiasi gan cha muda kimetumika na pesa msaada wenu pliz.
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Joel Suta Tech, Gadgets & Science Forum 0

Forum statistics

Threads 1,389,533
Members 527,939
Posts 34,027,485
Top