Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,392
- 12,029
Mbona yas linatumika kwenye nchi nyingine na limefanya vizuri tu
Ujinga ni kipaji, mara nyingi watu unao dhani uwezo wao wa kufikiri ni mzuri.cha ajabu huwa wanaboronga, yaani huaahirisha kufikiri kwa nafsi,Hii si mara ya kwanza kwa watu wa masoko kufeli Tanzania, mnakumbuka simba walitoa jezi ziloandikwa SANDA, ambayo ni nguo wanayovaa maiti,
Katika marketing concept, jina lina nguvu sana, ndio Maana TOYOTA wanakua makini kwenye majina , GARI ZINAZOTUMIKA JAPAN ZINAKUA NA MAJINA TOFAUTI NA GARI ZA ULAYA, hata kama ni model moja, MFANO SPACIO Japan UK INAITWA VERSO, PRADO ULAYA INAITWA COLORADO, IST ULAYA INAITWA URBAN CRUISER
Hiyo inà afadhali kuliko ,,, niwekee kwenye tiGO yañgu"!Mdada akienda kwa wakala utaskia niwekee kwenye Yas yangu..
Wakala naye anauliza niwekee yote ?
Tigo=NYASH thus ni ubunifu tu wa kutoa herufi moja ya mbele na moja ya nyuma kwrny neno NYASH so inabako YASEti Yas! Sijui ina maana Gani!
Sioni shida sana. Dubai wana kampuni ya simu inaitwa Dutatizo lenu mnaishi kwa kukariri na siyo kujifunza ama kuelewa jambo. kwanza YAS ni jina zuri sana, kwani hamuoni hadi wowowo la mwanamke, siku hizi linaitwa NYASH! tupite humo humo, ukishindwa kusema YAS! sema hata NYASH! utaeleweka tu.
😁😁Nawaza kama shangazi Paulina Wa kaliua ataweza kunambia nimtumie ela kwenye line ya mixx by yas nawaza sana
Wameishiwa mawazo ya kibiashara, (they are running out if ideas)Nawaza kama shangazi Paulina Wa kaliua ataweza kunambia nimtumie ela kwenye line ya mixx by yas nawaza sana
Bora wangeita yas pesa/money😁😁
Mwanangu nitumie humu kwenye “Mwibhayas”
Wanataka kuwatesa wazee wetu tu mix by yas ndo madude gani si wangeita yas money/pesaWameishiwa mawazo ya kibiashara, (they are running out if ideas)
yas pesa, pengine wengine watatamka yes pesaWanataka kuwatesa wazee wetu tu mix by yas ndo madude gani si wangeita yas money/pesa
Ngoja nianze kufatilia ofa na gharama za vifurushi vya vodacom nihamie voda fasta.Walianza na Buzz ni bomba,ikaja mobitel, see more