TIGO internet kunani mbona hivo

mirindimo

JF-Expert Member
Nov 2, 2009
555
500
Hivi jamani pamoja na kupandisha bei kote mbona internet yenu mbovu jamani......huku wakazi wa kimara,mbezi,kibamba yaani ni taabu tupu.....mbona mnafanya maisha ya wateja wenu kua magumu sana ?
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,134
2,000
Hivi jamani pamoja na kupandisha bei kote mbona internet yenu mbovu jamani......huku wakazi wa kimara,mbezi,kibamba yaani ni taabu tupu.....mbona mnafanya maisha ya wateja wenu kua magumu sana ?
.

kuna mtu humu ndani kafanya kitendo kama hicho kaka.. Angalia kwenye red
.
.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom