Tigo customers services balaa


Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Hii ni wiki takriba ya 3 na jaribu kutuma SMS kwenda nje ya nchi South Africa/USA bila mafanikio,niki tuma SMS kwenda South ina kwenda na nakatwa pesa kwenye simu ila haifiki kwa muusika aliyetumiwa,kwa upande wa USA ina goma kabisa kwenda na inanionyesha alama ya X badala ya tick...Nimejaribu kupiga namba 100 ya Customer services bila mafanikio yoyote jibu ninalo lipata ni kwamba ni "Akikisha namba unayo piga na upige tena" Swali: hawa jamaa wamebadilisha namba ya huduma kwa wateja au ndio wametuchoka wateja wao? Najuta kujiunga na huu mtandao!
Wadau wa JF je kuna mtu yoyote amekumbana na tatizo kama la kwangu?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,360
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,360 280
Tigo imeoza kabisaaaaa,
sms za ndani tunakatwa pesa na wala haziendi kwa walengwa,
what kind of utapeli is this?
Shame on you.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
mwenzeni sijawi kubahatika kuunganishwa huduma kwa wateja....natumia postpaid kuna namba walinipa y ahuduma kwa watje nikipiga napata responce kama hiyo mkuu....cheap is indeed expensive!!!!!!!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Ukija kwa upande wa internet ndio usiseme kabisa unaweza kutumia 1 mb ukashangaa umekatwa zaidi ya mia nane kwa mb 1 huu ni wizi jamani
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Hii ni wiki takriba ya 3 na jaribu kutuma SMS kwenda nje ya nchi South Africa/USA bila mafanikio,niki tuma SMS kwenda South ina kwenda na nakatwa pesa kwenye simu ila haifiki kwa muusika aliyetumiwa,kwa upande wa USA ina goma kabisa kwenda na inanionyesha alama ya X badala ya tick...Nimejaribu kupiga namba 100 ya Customer services bila mafanikio yoyote jibu ninalo lipata ni kwamba ni "Akikisha namba unayo piga na upige tena" Swali: hawa jamaa wamebadilisha namba ya huduma kwa wateja au ndio wametuchoka wateja wao? Najuta kujiunga na huu mtandao!
Wadau wa JF je kuna mtu yoyote amekumbana na tatizo kama la kwangu?
Pole mkuu kwa maswahibu ya express yourself!!

Mi natumia tigo lakini sijawahi kukumbana na matatizo kama yako, huwa natuma sms kwenda India, Russia na China bila shida yoyote.

hilo la customer care kwa kweli ni tatizo la siku nyingi sio leo wala jana, mie nilishaacha kupiga customer care miaka mingi sana baada ya kuona ni usanii mtupu.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
16
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 16 135
Hii ni wiki takriba ya 3 na jaribu kutuma SMS kwenda nje ya nchi South Africa/USA bila mafanikio,niki tuma SMS kwenda South ina kwenda na nakatwa pesa kwenye simu ila haifiki kwa muusika aliyetumiwa,kwa upande wa USA ina goma kabisa kwenda na inanionyesha alama ya X badala ya tick...Nimejaribu kupiga namba 100 ya Customer services bila mafanikio yoyote jibu ninalo lipata ni kwamba ni "Akikisha namba unayo piga na upige tena" Swali: hawa jamaa wamebadilisha namba ya huduma kwa wateja au ndio wametuchoka wateja wao? Najuta kujiunga na huu mtandao!
Wadau wa JF je kuna mtu yoyote amekumbana na tatizo kama la kwangu?



Imenitokea pia, japo ni mwezi uliopita. SMS kwenda USA hazikwenda hata baada ya kujaribu tena siku mbili baadae. Kwa hiyo inaonesha tatizo bado lipo.

Tofauti kidogo kwangu - ujumbe niliotuma S. Africa ulifika.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Pole mkuu kwa maswahibu ya express yourself!!

Mi natumia tigo lakini sijawahi kukumbana na matatizo kama yako, huwa natuma sms kwenda India, Russia na China bila shida yoyote.

hilo la customer care kwa kweli ni tatizo la siku nyingi sio leo wala jana, mie nilishaacha kupiga customer care miaka mingi sana baada ya kuona ni usanii mtupu.
Mkuu tatizo liko kwa hizi nchi mbili nilizo zitaja hapo juu, nikituma UK zina kwenda bila tatizo lolote. Tigo walikuwa na huduma nzuri sana ila kwa sasa wana boa sana,ni bora kuhamia Zantel angalau hawa wako makini kwenye huduma zao za mtandao.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Imenitokea pia, japo ni mwezi uliopita. SMS kwenda USA hazikwenda hata baada ya kujaribu tena siku mbili baadae. Kwa hiyo inaonesha tatizo bado lipo.

Tofauti kidogo kwangu - ujumbe niliotuma S. Africa ulifika.
kwa South Africa kwangu una kwenda haumfikii mlengwa ,labda inategemea unayemtumia anatumia mtandao gani ila nimesikia watu kama wa wili hivi nao wakizungumzia tatizo kama la kwangu.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,233
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,233 144 160
Hii ni wiki takriba ya 3 na jaribu kutuma SMS kwenda nje ya nchi South Africa/USA bila mafanikio,niki tuma SMS kwenda South ina kwenda na nakatwa pesa kwenye simu ila haifiki kwa muusika aliyetumiwa,kwa upande wa USA ina goma kabisa kwenda na inanionyesha alama ya X badala ya tick...Nimejaribu kupiga namba 100 ya Customer services bila mafanikio yoyote jibu ninalo lipata ni kwamba ni "Akikisha namba unayo piga na upige tena" Swali: hawa jamaa wamebadilisha namba ya huduma kwa wateja au ndio wametuchoka wateja wao? Najuta kujiunga na huu mtandao!
Wadau wa JF je kuna mtu yoyote amekumbana na tatizo kama la kwangu?
Pole sana aluu.
Nami nilim2mia m2 wangu kwenda South Afrika meseji juzi. Ikaandikwa delivered. Lakini wala haikumfikia mlengwa. Cheap z xpensiv kwa kweli.


Customer care hawajui ki2, wanatoa majibu hayaeleweki, halafu hawajui sometimes wanaongea na wa2 wanaojua hii teknologia. Majib ya kisiasa 2.
Hata mi nimeamua kuachakuwapigia customer care kabisa, hawasaidii chochote. Namba yao sio 100. Mimi hu2mia 15301. Sina uhakika lakin nadhan wanakukata shs 100 for the whole duration utakakapokua unaongea nao mpaka ukate.
Thanx.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
183
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 183 160
Kwa karibu mwezi mzima sasa tigo ni taabu tupu. Mimi ni mtumiaji wa tigo tanu 1998 lakini nimekumbana na matatizo mengi kwa siku za karibuni ambayo hawayafanyii utatuzi wala kutuhabarisha wateja tuvumile kwa kipindi gani. Dawa naamia Zantel
 
alsaidy

alsaidy

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
335
Likes
21
Points
35
alsaidy

alsaidy

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
335 21 35
Kwa karibu mwezi mzima sasa tigo ni taabu tupu. Mimi ni mtumiaji wa tigo tanu 1998 lakini nimekumbana na matatizo mengi kwa siku za karibuni ambayo hawayafanyii utatuzi wala kutuhabarisha wateja tuvumile kwa kipindi gani. Dawa naamia Zantel
Hiyo ndio suluhu zantel ni nafuu kuliko tigo especially ukitumia internet kwenye simu.

Wako makini sana na huduma wanazozitoa na customer care wanapatikana lakini itabidi uwe mvumilivu kidogo!!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Hiyo ndio suluhu zantel ni nafuu kuliko tigo especially ukitumia internet kwenye simu.

Wako makini sana na huduma wanazozitoa na customer care wanapatikana lakini itabidi uwe mvumilivu kidogo!!
Zantel ndio wenyewe mkuu kwa huduma ya internet wanaongoza tofauti na mitandao mingine .
 
B

Bontowar

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2009
Messages
524
Likes
28
Points
45
B

Bontowar

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2009
524 28 45
mwenzeni sijawi kubahatika kuunganishwa huduma kwa wateja....natumia postpaid kuna namba walinipa y ahuduma kwa watje nikipiga napata responce kama hiyo mkuu....cheap is indeed expensive!!!!!!!
Mkuu

tupe gharama za postpaid kwa TIGO
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,360
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,360 280
Mbona tigo wenyewe wamekaa kimya?
Tuhuma na lawama hizi wawafafanuluie wateja kuwa chanzo na sababu ni zipi?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
mwenzeni sijawi kubahatika kuunganishwa huduma kwa wateja....natumia postpaid kuna namba walinipa y ahuduma kwa watje nikipiga napata responce kama hiyo mkuu....cheap is indeed expensive!!!!!!!
Welcome to the club "buddy", i said this last year september nikashukiwa kama mwewe...

tIGO customer service kwishnehi!
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
poleni mimi sijapata tatizo mwezi wa kumi na kumi namoja nilikua SA na nilikuwa napata sms kutoka hapa bongo kwa jamaa wenye tigo bila shida i was roamimg with my Tz vodacom chip while i was there!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
tIGO customer service kwishnehi!
Siyo Customer Service tu yaani hawa jamaa huduma zao zote kwa sasa ni mbovu kabisa.
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,074
Likes
177
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,074 177 160
Kwa kweli TIGO wanasikitisha, unaweza kuongea na simu inakatika bila sababu au inakoromaaa. Huu si mtandao nakwambia, wabaki wanafunzi tu wa sekondari kuutumia na extreme zao
 

Forum statistics

Threads 1,215,361
Members 463,166
Posts 28,544,703