TiGo BaNa


Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Tigo tena kwa mara nyingine tena
sasa unaweza kujua uzito wako kupitia simu yako ya mkononi.Cha kufanya andika neno Uzito kisha tuma kwenda number 15003 na kisha simama juu ya simu yako.muda si mrefu utapokea sms kukujulisha Uzito wako,
Tigo,Express yourself
 
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
393
Likes
5
Points
35
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
393 5 35
Kweli nimeona nna kilo 80.
Mwingine ajaribu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
NosbwjeinkhagsfqkbMsgnzksg,baada ya kupima uzito
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Ha ha haa!
 
Chakuchambuka

Chakuchambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
343
Likes
0
Points
0
Age
27
Chakuchambuka

Chakuchambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
343 0 0
Wanayo pia huduma nyingine ya kupasha maji moto andika neno MOTO kisha tuma kwenda 15509 kisha tumbukiza cm kwenye maj baada ya dakika 10 maj yatakuwa ya motooo mi ndo nnavyofanya kila sku jarbu na wwe
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Wanayo pia huduma nyingine ya kupasha maji moto andika neno MOTO kisha tuma kwenda 15509 kisha tumbukiza cm kwenye maj baada ya dakika 10 maj yatakuwa ya motooo mi ndo nnavyofanya kila sku jarbu na wwe
hyo huduma inatozwa shs.ngapi
 
Ckattovic

Ckattovic

Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
0
Ckattovic

Ckattovic

Member
Joined Jun 15, 2013
95 6 0
Mmmhhh!!! Munzani wao hauko sahihi coz wananiambia nina kilo 120 wakat Me najua fika kuw nin kilo 42.
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Likes
26
Points
45
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 26 45
mh!akili ya kuambiwa,changanya na ya kwako.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,827
Likes
697
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,827 697 280
hahahaha, tigo wapo juu, ukitaka msosi unaandika neon chakula unatuma kwenda namba 12005. unabata mlo kamili.
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,455,044