Tiba za Asili: Manufaa ya Asali na Mdalasini


Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
447
Points
250
Age
22
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
447 250
naombeni kuhusu tiba ya asili ya chronic uti kwa sababu nina ndugu yangu inamsumbua sana mwezi wa pili huu haishi
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,555
Points
1,500
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,555 1,500
naombeni kuhusu tiba ya asili ya chronic uti kwa sababu nina ndugu yangu inamsumbua sana mwezi wa pili huu haishi
Upo mkoa gani kuna mama mmoja amenitibu singida ni balaa kwa sh.150,000 .hakika utapona
 
S

shegiya85

Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
6
Points
20
S

shegiya85

Member
Joined Nov 10, 2013
6 20
Nitafute kwa namba 0714865908 nitakuelekeza kwa mtaalam anatumia herbs
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,242
Points
2,000
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,242 2,000
Mkuu nataka nikamloge mtu vp nitapata dawa?
 
N

nosimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
251
Points
0
Age
27
N

nosimo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
251 0
Sasa kama maumwa jino nikidondoshea asali na mdalasini naenda kulala au nasubiri kidogo niswaki??? Naomba mnijibu maana Mimi ni mhanga wa hili, pia mwanangu wa miaka 10 anapasuka meno ila hayaumi nini dawa yake!?
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,474
Points
2,000
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,474 2,000
Hiyo habat soda inapatikana wapi? Kulingana na maelezo inatibu mengi sana
CC: MziziMkavu
 
Last edited by a moderator:
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
447
Points
250
Age
22
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
447 250
MziziMkavu nimeshakuadd kwenye whatsapp mkuu
 
Last edited by a moderator:
doch

doch

Senior Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
119
Points
225
doch

doch

Senior Member
Joined Jan 9, 2014
119 225
Msaada tafadhari ndugu yangu anaumwa kichwa sana........kila Mara na imechukua miaka kadhaa na amejaridi kwa baadi ya madaktari na hakupata nafuu.....nahitaji msaada kwa anayejua dawa asilia ya kuumwa kichwa kisichopona
 

Forum statistics

Threads 1,283,438
Members 493,679
Posts 30,789,548
Top