Babu Kijiwe
JF-Expert Member
- Mar 31, 2010
- 4,845
- 4,776
Nilifanya hivyo nikazalisha vitini na kuwauzia watoto. Sijadakwa mpaka sasa.
Hilo bwana mkuu halitoweza kufa, kuna hadi blackmart, ni hao hao developers tu mnakinzana wenyewe kwa wenyewe, sie ni watumiaji tuSitajibu PM ya kukuelekeza kufanya Crack, mimi ni developer pia, na kwa hiyo nafahamu developers wanainvest muda mwingi sana kuandaa project pamoja na kufanya advertisement ya project zao online ili ziweze kuwalipa, sasa kila unapotumia cracked software it means kuna mtu umemkosesha hela halali.
Hata gharama zake nilikuwa sizifahamuKú crack ni kúfanya bypass ya malipo kwa software inayo uzwa.
Mfano Windows 10 inauzwa dollar 100.
Je ww umetoa $100 kuinunua??? Na kama hujatoa umefanya nini hadi unaitumia.?? Icho ulicho kifanya ndio Maana Typical ya neno "CRACK"
Hali kadhalika Microsoft office 2013 inauzwa $100 na si ajabu ww unayo kwenye PC yako je umeipata wapi??
sasa ubadili imei kisa ka thl tuu hahahahaha ....ukichaa utakuaHaaaaah. Badilisha imei ya simu af tumia namba nyngne uone kama haitokubali. Ni kukosa utaalam tu. Sio kwamba majamaa wamebana ndo maana nasema ni kuheshimu tu kaz ya mtu coz loopholes zao bado ni nyng tu
Maisha haya yana tabu sana😂😂😂 ila ni kweliSitajibu PM ya kukuelekeza kufanya Crack, mimi ni developer pia, na kwa hiyo nafahamu developers wanainvest muda mwingi sana kuandaa project pamoja na kufanya advertisement ya project zao online ili ziweze kuwalipa, sasa kila unapotumia cracked software it means kuna mtu umemkosesha hela halali.