There is no such a thing like break up and moving on

There is no such a thing like break up and moving on

Yani ukae kwenye relationship unateseka kisa hakuna kuachana. Kuachana kupo na hakujaanza jana wala leo. Watu wana achana na maisha yanaendelea
 
Kwahiyo wewe uliokuwa nao kwenye mahusiano tangu ukue mpaka sasa mnamawasiliano na wakitaka kurudi mlango upo wazi sijaelewa hapo
 
Kwahiyo wewe uliokuwa nao kwenye mahusiano tangu ukue mpaka sasa mnamawasiliano na wakitaka kurudi mlango upo wazi sijaelewa hapo
I am so addictive .Ni ngumu sana mwanamke kuniacha
Wale wa utotoni ( sec na chuo ) tulipotezana tu hatukuachana and they keep on coming.
 
Not necessarily. Context is everything.
Fight for ur love bro. Loyalty ya mwanamke.kwa mwanaume haijengwi ndani ya siku.moja. Watu wana break up kwa very pretty issue .By the way siwalaumu sana labda mnatoka na mediocres
 
Fight for ur love bro. Loyalty ya mwanamke.kwa mwanaume haijengwi ndani ya siku.moja. Watu wana break up kwa very pretty issue .By the way siwalaumu sana labda mnatoka na mediocres

You seem not to understand.

We’re all different in many ways.

Do you even realize that fact?

What kinda grades did you get in school?

Gee whiz!!! 🤣
 
You seem not to understand.

We’re all different in many ways.

Do you even realize that fact?

What kinda grades did you get in school?

Gee whiz!!! 🤣
Ur a kind of a nigga who will delete all R.Kelly songs because of " Surviving R.Kelly Documentary"
 
Ur a kind of a nigga who will delete all R.Kelly songs because of " Surviving R.Kelly Documentary"

R. Kelly’s songs have nothing to do with that docuseries.

After all, that’s only one side of the story...
 
R. Kelly’s songs have nothing to do with that docuseries.

After all, that’s only one side of the story...
Wamarekani wana boycott nymbo za R.Kelly kwa sababu hiyo naona wabongo nao wanaiga .Walahi inatia hasira sana
Mbongo anakwmbia walahi sisikilizi tena.nyimbo za R.Kelly!!
Like serious ! Since when wabongo tumeanza kuwa walaini kiasi hiki?

It is more or less the same like break up shits.

Ooh namwaga.huyu demu kwa sababu hakuniwish kwenye b.day yangu.

Like serious!!!
 
Back
Top Bottom