There is no such a thing like break up and moving on

There is no such a thing like break up and moving on

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Posts
19,977
Reaction score
37,878
Maisha haya buana eti siku hizi na wabongo na sisi tuna break up na Ku move on..Like serious ..!!! Hahahahaha . are we for real au tunawaiga tu wazungu? Kama.alivyo sema Lord Eyes kwenye wimbo Ndio Zetu " They can't figure wazungu wana act wabongo wanaiga"


Unakuta ki slay queen kimezaa watoto watatu na mwanaume halafu kinakwambia " Tumebreak up na baby daddy wangu" uliza sababu sasa..Utoto utoto tu na kuiga umagharibi na celebrities wetu wanao IGA uzungu like Zari and company.

Halafu wakisha break up wanaanza kutengeneza " I am.unbothered impression " kwenye social media more specifically Instagram.
Something which is very fake

Break ups and moving on bullshit are Satanic Inventions.He first broke up with God in Heaven and introduced this evil doctrine to humanity via Adam.and Eve in the Eden.

People loves only once in their lifetime ..

True lovers would rather fight for their love than .thinking about break up and.moving on bullshit.

Ukiona watu wamereak up na Ku move on jua hakukua na upendo wa ukweli kati yao na kama walikuwa wanapendana kiukweli ukweli basi jua they live in denial na wana grudges towards each other na pengine ndio sababu takwimu zinaonyesha kuwa mauaji mengi ya kimapenzi huwa yanatokea baada ya watu kuachana " Ku break up na ku move on "

More interesting wadada wengi wa kibongo huwa wana break just for the sake of the name itself ..
 
631d41b2acc285d2c1cef3dd13d64af3.jpg


Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 
Move on tu Mku, hakuna namna, hawa ma slay and drama queens watakuzingua tu
 
Kwani huo umsemo ... and move on umeuelewaje? The devil is in the details wanasema!
 
"true lovers would rather fight for their love than thinking about break up and moving on" me nimeelewa hapo tu huko pengine naona umepuyanga tu.

back to the topic
hakuna marefu yasiyokuwa na ncha...kitu kinachoitwa break up kwenye swala zima la mapenzi halikwepeki whether you like it ama not.
 
Write your reply...Love Love bullshit.. Hakuna huo msamiati kwenye dictionary yangu all men have lovers few have brain....






sent by my TECNO AMBER RUTTY AG 7 using jamiiforum app
 
Move on tu Mku, hakuna namna, hawa ma slay and drama queens watakuzingua tu
Nothing personal kaka..And.am.not that candy..
By the way Mimi mwanamke kwangu ni kama.mtoto wangu ..Nikimfumania badala ya kumpa talaka namchappa sana fimbo.na naendelea kuwa NAE.

Siku akiniambia ' mi naondoka : nachukulia kama mtoto wangu wa miaka mitatu ananiambia " baba.mi naondoka" so I will just tell her ur not going anywhere na aki insist nachuma fimbo namtandika huku namwambia ' unataka kuondoka kwenda wapi ..
Najua wewe akikwambia ondoka utamjibu " ONDOKA!"
 
Huko si ni kuachana na mtu halafu unasonga mbele na maisha yako?

Hiyo imekuwepo tokea enzi na enzi na wala si kuiga Uzungu wala Umagharibi.

Wewe umewahi kubreak up na mwanamke na uka.move on?
 
Nothing personal kaka..And.am.not that candy..
By the way Mimi mwanamke kwangu ni kama.mtoto wangu ..Nikimfumania badala ya kumpa talaka namchappa sana fimbo.na naendelea kuwa NAE.

Siku akiniambia ' mi naondoka : nachukulia kama mtoto wangu wa miaka mitatu ananiambia " baba.mi naondoka" so I will just tell her ur not going anywhere na aki insist nachuma fimbo namtandika huku namwambia ' unataka kuondoka kwenda wapi ..
Najua wewe akikwambia ondoka utamjibu " ONDOKA!"
Been there, done that, women are like buses, you miss one you catch another, no hard feelings. I am not a keeper Mkuu.
 
Been there, done that, women are like buses, you miss one you catch another, no hard feelings. I am not a keeper Mkuu.
Kama unatoka na.mademu wa kawaida then.break.up is so easy but kama unatoka na.demu mkali then.why do u have to break up with her?
 
Me: Hello

Her: Hello, who is this?

Me: Ts me ur one and only..

Her: Ibra? Is this ur new #?

Me: So u r meeting other guys now?

Her: Who are u?

Me: Castr

Her: The cheater?

Me: Told u a million times I don want that name.

Her: U shuld b proud. U earned it.

Me: Anyway, did u kno breakin up and movin on is supportin satan?

Her: Hahahaha lol

Me: Its tru u kno he broke up with God pretended everythn is fine and he moved on..

Her: Hahahaha loooll..

Me: But Likud jus said so...

Her: Did u tel Likud u cheated with my sister?

Me: No...

Her: And then with my aunt?

Me: No

Her: And then with my friend.

Me: No.

Her: Do u get a feelin that the so-called- satan should pay u a fee so he should excel in cheatin, lyn, breakin up and movin on?

Me: No.

Her: Y?

Me: I AM THE SATAN.
 
Nothing personal kaka..And.am.not that candy..
By the way Mimi mwanamke kwangu ni kama.mtoto wangu ..Nikimfumania badala ya kumpa talaka namchappa sana fimbo.na naendelea kuwa NAE.

Siku akiniambia ' mi naondoka : nachukulia kama mtoto wangu wa miaka mitatu ananiambia " baba.mi naondoka" so I will just tell her ur not going anywhere na aki insist nachuma fimbo namtandika huku namwambia ' unataka kuondoka kwenda wapi ..
Najua wewe akikwambia ondoka utamjibu " ONDOKA!"
Awww... Mwanamke wako ana raha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, huo uzuri wake hakuambukizi, do what a man get to do.
Maana yake namtumia kwa starehe..I love a woman.because I love my self and not because Iove her. its just like nikiwa nakula let's say kitimoto nakula kitimoto sio kwa sababu naipenda kitimoto but kwa sababu najipenda Mimi kwamba nikila kitimoto.Mimi ndio na feel taste ya kitimoto
 
Back
Top Bottom