The Secret of Number 8 - Siri ya namba 8

The Secret of Number 8 - Siri ya namba 8

1. Kiimani
=>Hiduisma
Hebu sasa ngoja tuanze kuongelea masuala ya imani mbali mbali kuhusu hii namba nane. Tunaanza imani ya dini ya kihindi.
The Star of Lakshmi
View attachment 864309
Lakshmi is the Hindu goddess of WealthStar of Lakshmi

The Star of Lakshmi is the eight pointed star made up of two squares.

The points symbolize the eight kinds of wealth provided by Lakshmi.
She is a much worshiped goddess. The festival of Diwali (also known as the festival of lights is hugely in her honor.

She is the goddess who may bring wealth and prosperity to her followers.

Many say she will only visit homes that are tidy and clean. Equally important is that she will not call on indolent people.
Mbona umeweka lugha ya ajabu sasa Mimi sielewi hii lugha.
 
Asante kwa somo.
Endelea kushusha vyombo kwani nilikua nafahamu tu namba 3,6,9.
-golden ratio
- elliot waves pattern
Tusichokifahamu ni kuwa the universe language is numbers.
Also you have to know and talk the language that the universe understands.
Cc lifecoded
nimekupata vyema. Sasa kuipata hiyo lugha the universe understands ndo shida inapo anzia. Wenye siri za kufungua haya yote wamekaa kimyaa kama hawajui kitu vile..
 
nimekupata vyema. Sasa kuipata hiyo lugha the universe understands ndo shida inapo anzia. Wenye siri za kufungua haya yote wamekaa kimyaa kama hawajui kitu vile..
Hahaha mkuu ukweli huwa hausemwi etii.
 
nimekupata vyema. Sasa kuipata hiyo lugha the universe understands ndo shida inapo anzia. Wenye siri za kufungua haya yote wamekaa kimyaa kama hawajui kitu vile..
mkuu...the language that the universe speaks is through symbols asigned into numbers..

yale mapembe,sanamu,misalaba zinaitwa Obelisk na zinafanya au kuifanya subconcious awareness yako kusynchronize with the universal energy grid( high energy flow system) ambayo ndo kila kitu..

The gate ways to higher centers zilifichwa katika fibonacci sequence ,Golden ratio,phi( pai),newtonian Calculus pamoja na sacred geometry..

Kule shule ya msingi tunafundishwa maumbo lakini hawayatolei ufafanuzi.
yakitolewa ufafanuzi mbona kila mtu atakuwa genius wa kutupa na umaskini hautakuwepo..

Kuna code tata sana kwenye hayo maumbo mkuu...narudia tena ni noma acha kabsaa...

Nikola tesla na wenzake waliuawa kwa sababu walitaka wauambie ulimwengu kuwa there is a core where all knowledge and power rest and we have to synchronize with the universal patterns to unlock the reality and truth..

..wenye dunia hii hawataki kuweka mambo sawa..wanatuendesha kama magari mabovu..

unajua kwanini walileta system ya kuweka misalaba kwenye makaburi ya watu waliokufa( fariki)..??

unahisi ni representation ya yesu kristo..??

sio kweli...

When human being dies, his soul is used to open the higher gate ways from higher world where knowlege rests..

unajua kwanini Vatcan ilikua na sera ya kuwakusanya watu wote waliokufa sehemu moja halafu misalaba iwe imesimikwa kwa kusimama..!! Do you know the indications??

unajua kwanini ..??

naomba nisiharibu udhi ngoja mwenye udhi aendelee kutuelemisha..
 
mkuu...the language that the universe speaks is through symbols asigned into numbers..

yale mapembe,sanamu,misalaba zinaitwa Obelisk na zinaufanya au kuifanya subconcious awareness yake kusynchronize with the universal energy grid( high energy flow system) ambayo ndo kila kitu..

The gate ways to high centers zilifichwa katika fibonacci sequence ,Golden ratio,phi( pai),newtonian Calculus pamoja na sacred geometry..

Kule shule ya msingi tunafundishwa maumbo lakini hawayatolei ufafanuzi.
yakitolea ufafanuzi mbona kila mtu atakuwa genius wa kutupa na umaskini hautakuwepo..

Kuna code tata sana kwenye hayo maumbo mkuu..ni noma..narudia tena ni noma acha kabsaa...

Nikola tesla walimua kwa sababu alitaka auambie ulimwengu kuwa theee is a core where all knowledge and power rests and we have to synchronize with the universal patterns to unlock the reality and truth..

Hatare sana..wenye dunia hii hawataki kuweka mambo sawa..wanatuendesha tu kama magari mabovu..

unajua kwanini walileta system ya kuweka misalaba kwenye makaburi ya watu waliokufa( fariki)..??

unahisi ni representation ya yesu kristo..??

sio kweli...

When human being dies, his soul is used to open the high way gate way to higher world where knowlege rests..

unajua kwanini Vatcan ilikua na sera ya kuwakusanya watu wote waliokufa sehemu moja halafu misalaba iwe imesimikwa kwa kusimama..!! Do you know its indications??

unajua kwanini ..??

naomba nisiharibu udhi ngoja mwenye udhi aendelee kutuelemisha..
hatari sana mkuu

nina swal dogo hivi awakening the third eye ni real thing? je kuna mahudiano na hizi habari opening the highway gate
way to higher world where knowlege rests..?
 
mkuu...the language that the universe speaks is through symbols asigned into numbers..

yale mapembe,sanamu,misalaba zinaitwa Obelisk na zinaufanya au kuifanya subconcious awareness yake kusynchronize with the universal energy grid( high energy flow system) ambayo ndo kila kitu..

The gate ways to high centers zilifichwa katika fibonacci sequence ,Golden ratio,phi( pai),newtonian Calculus pamoja na sacred geometry..

Kule shule ya msingi tunafundishwa maumbo lakini hawayatolei ufafanuzi.
yakitolea ufafanuzi mbona kila mtu atakuwa genius wa kutupa na umaskini hautakuwepo..

Kuna code tata sana kwenye hayo maumbo mkuu..ni noma..narudia tena ni noma acha kabsaa...

Nikola tesla walimua kwa sababu alitaka auambie ulimwengu kuwa theee is a core where all knowledge and power rests and we have to synchronize with the universal patterns to unlock the reality and truth..

Hatare sana..wenye dunia hii hawataki kuweka mambo sawa..wanatuendesha tu kama magari mabovu..

unajua kwanini walileta system ya kuweka misalaba kwenye makaburi ya watu waliokufa( fariki)..??

unahisi ni representation ya yesu kristo..??

sio kweli...

When human being dies, his soul is used to open the high way gate way to higher world where knowlege rests..

unajua kwanini Vatcan ilikua na sera ya kuwakusanya watu wote waliokufa sehemu moja halafu misalaba iwe imesimikwa kwa kusimama..!! Do you know its indications??

unajua kwanini ..??

naomba nisiharibu udhi ngoja mwenye udhi aendelee kutuelemisha..
Aaaaaaa....umetuacha hewani lifecode hebu malizia hapo kwanini tunawekewa misalaba tukifa?
 
mkuu...the language that the universe speaks is through symbols asigned into numbers..

yale mapembe,sanamu,misalaba zinaitwa Obelisk na zinaufanya au kuifanya subconcious awareness yake kusynchronize with the universal energy grid( high energy flow system) ambayo ndo kila kitu..

The gate ways to high centers zilifichwa katika fibonacci sequence ,Golden ratio,phi( pai),newtonian Calculus pamoja na sacred geometry..

Kule shule ya msingi tunafundishwa maumbo lakini hawayatolei ufafanuzi.
yakitolea ufafanuzi mbona kila mtu atakuwa genius wa kutupa na umaskini hautakuwepo..

Kuna code tata sana kwenye hayo maumbo mkuu..ni noma..narudia tena ni noma acha kabsaa...

Nikola tesla walimua kwa sababu alitaka auambie ulimwengu kuwa theee is a core where all knowledge and power rests and we have to synchronize with the universal patterns to unlock the reality and truth..

Hatare sana..wenye dunia hii hawataki kuweka mambo sawa..wanatuendesha tu kama magari mabovu..

unajua kwanini walileta system ya kuweka misalaba kwenye makaburi ya watu waliokufa( fariki)..??

unahisi ni representation ya yesu kristo..??

sio kweli...

When human being dies, his soul is used to open the high way gate way to higher world where knowlege rests..

unajua kwanini Vatcan ilikua na sera ya kuwakusanya watu wote waliokufa sehemu moja halafu misalaba iwe imesimikwa kwa kusimama..!! Do you know its indications??

unajua kwanini ..??

naomba nisiharibu udhi ngoja mwenye udhi aendelee kutuelemisha..
Dah mkuu nakubaligi sana uandishi wako maana lazima nielewage yani ....ubarikiwe aisee
 
mkuu...the language that the universe speaks is through symbols asigned into numbers..

yale mapembe,sanamu,misalaba zinaitwa Obelisk na zinaufanya au kuifanya subconcious awareness yake kusynchronize with the universal energy grid( high energy flow system) ambayo ndo kila kitu..

The gate ways to high centers zilifichwa katika fibonacci sequence ,Golden ratio,phi( pai),newtonian Calculus pamoja na sacred geometry..

Kule shule ya msingi tunafundishwa maumbo lakini hawayatolei ufafanuzi.
yakitolea ufafanuzi mbona kila mtu atakuwa genius wa kutupa na umaskini hautakuwepo..

Kuna code tata sana kwenye hayo maumbo mkuu..ni noma..narudia tena ni noma acha kabsaa...

Nikola tesla walimua kwa sababu alitaka auambie ulimwengu kuwa theee is a core where all knowledge and power rests and we have to synchronize with the universal patterns to unlock the reality and truth..

Hatare sana..wenye dunia hii hawataki kuweka mambo sawa..wanatuendesha tu kama magari mabovu..

unajua kwanini walileta system ya kuweka misalaba kwenye makaburi ya watu waliokufa( fariki)..??

unahisi ni representation ya yesu kristo..??

sio kweli...

When human being dies, his soul is used to open the high way gate way to higher world where knowlege rests..

unajua kwanini Vatcan ilikua na sera ya kuwakusanya watu wote waliokufa sehemu moja halafu misalaba iwe imesimikwa kwa kusimama..!! Do you know its indications??

unajua kwanini ..??

naomba nisiharibu udhi ngoja mwenye udhi aendelee kutuelemisha..
Haya mambo si ya kuyaogopa bali ni kuyajua na kuyatendea kazi kimaendeleo!
Walahi!
 
Asante sana kwa somo!
It is time kwa Watanzania kuzingatia hivi vipawa walahi!
E1BC668B-0D81-453F-B236-F6C4BC0FC7FF.jpeg
 
Roman Empire
Naoma tuendelee kidogo. Kama wenzangu walivyo tangulia kusema kuhusu universe is number. Kama utaijua hii lugha ni mambo nengi sana utayaelewa.

Pythagoras alisema everything is number.
Ngoja sasa tuongelee Roman empire.
Kwa wale waliojaribu kusoma historia watakubaliana na mimi kuwa Emperor wa kwanza wa Roman Empire aliitwa Augustus Caesar. Baba yake mzazi alikuwa akiitwa Gaius Octavius. Na baba yake mlezi alikuwa akiitwa Julius Caesar.

Ngoja tuanze kama ifuatavyo. Augustus ndiye aliyebadili calendar ya kimisri na kuweka hii tunayotumia hadi leo.
Na mwezi wa 8 akauita jina lake mwenyewe. Huku mwezi wa saba akiuita jina la baba yake mlezi Julius kwa kingereza tunasema July. Hii namba 8 aliita internal namba. Yaani namba ya milele.
Na ieleweke kwamba baba yake mzazi jina lake ni Octavius. Kwa kingereza tunaweza kusema ni Octavian. Sasa 8 inaitwa octa.
Kwa hiyo jina lake na la baba yake yapo encoded kwenye number 8 kwa watu hao ni immoral.

Ikumbukwe kuwa kwenye music 8th note inaitwa octaval note. Kwa baada ya kuzipiga note 7 ukiipiga 8th utakuwa ukeanzisha new generation ya voice. Kwahiyo Augustus alihakikisha kuwa Octavian na yeye wanakuwa immortal. Kila wanapopiga music sehemu yoyote watakuwa wakimkumbuka na kumuabudu yeye. Watu wataalamu wa music mnanielewa ninaposema 8th.

Halafu ikumbukwe kwamba Augustus alikufa akiwa na umri wa miaka 80 yaani 8 multiply with magical number 10.
Nitaendelea tena.
Is a number of KARMA
59E105DC-893A-4F08-8D6C-3044C7BE2047.jpeg
59E105DC-893A-4F08-8D6C-3044C7BE2047.jpeg
 
Kuna nyuzi za watu flani humu Jf wamefunguliwa third eye mpaka raha!
I hope the Universe will lead them kwenye right direction walahi!
Mataifa yote makubwa yanatumia knowledge hii kwenye siasa, biashara, technology n.k walahi!
mataifa makubwa yanawatumia watu wachache kudevelop hizo power kisha inawacontrol kuraise knowlege na kufanya advancement katika nyanja zote za technology ,siasa,elimu na ubunifu wa kila namna...

Ukija kwa upande wa Africa zimenyimwa mwanya wa kuyajua hayo na badala yake zinatengenezewa carriculum za mambo mepesi ili tusijue zaidi..

I hate to the maximum mitaala tunayotengenezewa..

Imagine mpkaa leo Taifa la Uingeleza limeingia mkataba wa miaka 100 kucontrol carriculum za masomo kwa nchi masikini( hasa za bara la Africa).

Its shame for sure kuona bado tunatungiwa cha kusoma..

Wakati mwingine unapata hasira kubwa sana juu ya huu upuuzi..

Elimu ya Psychic power imefutwa na hairuhusiwi kufundishwa mashuleni( Africa).

Ila wao wanafundishana ..
 
mataifa makubwa yanawatumia watu wachache kudevelop hizo power kisha inawacontrol kuraise knowlege na kufanya advancement katika nyanja zote za technology ,siasa,elimu na ubunifu wa kila namna...

Ukija kwa upande wa Africa zimenyimwa mwanya wa kuyajua hayo na badala yake zinatengenezewa carriculum za mambo mepesi ili tusijue zaidi..

I hatr to the maximum mitaala tunayotengenezewa..

Imagine mpkaa leo Taifa la Uingeleza limeingia mkataba wa miaka 100 kucontrol carriculum za masomo kwa nchi masikini( hasa za bara la Africa).

Its shame for sure kuona bado tunatungiwa cha kusoma..

Wakati mwingine unapata hasira kubwa sana juu ya huu upuuzi..

Elimu ya Psychic power imefutwa na hairuhusiwi kufundishwa mashuleni( Africa).

Ila wao wanafundishana ..
Kila jambo baya lina mwisho wake, nami ninaamini mwisho wao ndio umefika, Maana hata mimi na wewe kutambua huu uwongo wao ina maanisha wingu la ujinga flani hivi limeondolewa katika nchi yetu ya Tanzania!
Na bado watu wengi sana wataamka 8 is a number of karma, ujinga wote utarudi kwa watu weupe bila wao kujua walahi!
Watafikiri wanatuweza kumbe ndio wametupa funguo ya kuchomoka walahi!
 
Kila jambo baya lina mwisho wake, nami ninaamini mwisho wao ndio umefika, Maana hata mimi na wewe kutambua huu uwongo wao ina maanisha wingu la ujinga flani hivi limeondolewa katika nchi yetu ya Tanzania!
Na bado watu wengi sana wataamka 8 is a number of karma, ujinga wote utarudi kwa watu weupe bila wao kujua walahi!
Watafikiri wanatuweza kumbe ndio wametupa funguo ya kuchomoka walahi!
Ujue nini mkuu ,inabidi serikali ziamue kufanya mambo haya kwa kujiamini na ziamini juu ya matokeo yake..

Sometimes kuna risk kubwa snaa
 
Back
Top Bottom