The Rise and Fall of Marcio Maximo...Discuss. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Rise and Fall of Marcio Maximo...Discuss.

Discussion in 'Sports' started by Exaud J. Makyao, Oct 16, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KOCHA wa timu ya taifa ya Tanzania, Marcio Maximo amesema atatumia ujio wa Kombe la Dunia kuwajenga kisaikolojia wachezaji wa timu yake watambue kuwa na wao wanastahili kutwaa kombe hilo.

    Alikuwa anasubiri nini siku zote?

    Hizi ni ndoto za mchana au kuna dalili za uwezekano wa Tanzania kutwaa kombe la Dunia siku za usoni?
    Dalili ya mvua ni mawingu.
    Mbona sioni mawingu yoyote hadi sasa?
    Wadau mwasemaje?

    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo Maximo hana lolote... Ni mbabaishaji tu!
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umesomeka mkuu.
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    kitu cha kwanza kama napata nafasi ya kuingia TFF ni kuvunja mkataba na MAXIMO hana jipya
     
  5. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    me nahisi mpira si fani yetu, nadhani tujikite zaidi kwenye riadha maana imeshaonekana mpira hata hela ikiwa nyingi na facilities zikiwepo bado hamna kitu mfano Canada, japan, qatar,na nchi nyingine hamna mpira huko lakini angalia Brazil mambo mswano
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Tulime viazi........soka la nini wakati masikini tu sisi? huo mshahara wa maximo wangenunulia power tillers.....matrekta watu turudi shamba.
     
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi MAXIMO analipwa au anajitolea (volunteer) wakuu?

    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,395
    Likes Received: 14,681
    Trophy Points: 280
    Anajitolea
     
  9. M

    Magehema JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maximo ni kocha wa aina ya pekee, anataka kuifanya Tanzania iwe ya kwanza kwenye FIFA ranking hata kama hatushiriki mashindano makubwa wala kuchukua ubingwa. Obrigado Maximo!!!!!!!
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,719
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    hivi jamani, ishu ni kwa vile analipwa na serikali au? kwa wafuatiliaji wa soka, Maximo kazidiwa kidogo sana na Santana aliyetimuliwa South, ni aina ya makocha ambao wanatengeneza 'make-shift' like teams, au kwa wale ALCHEMISTS, kwamba anatengeneza dawa, tester mgonjwa!!!...kwa mwendo huu hatufiki..nionavyo mimi huyu bwana apewe timu za vijana, labda ndio atatengeneza timu...otherwise, itakuendelea kuwa ni shauku tu na si mikakati...
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hakuna kocha hapo takataka tupu...sitaki hata kuweaza kuwa maximo ni kocha..
     
  12. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kocha anateua kipa ambae ajacheza hata mechi moja.pia kiungo aliye juu kwa sasa ni banka,nsajigwa akwekishwa kabisa-hapa kama kufulia tumefulia sna maximo sio kocha kabisa ni mbabaishaji tu.muuza matikiti brazil.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ndo manake..muaza mapera na mchicha..kocha gani hana CV inayoeleweka,,ni sanaa tupu ..TZ bwana
     
  14. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maximo ni mbabaishaji! Huyu alitakiwa atimuliwe mara baada ya kushindwa kuipeleka timu Ghana kwenye fainali za mataifa ya Afrika mwaka juzi. Uteuzi wake wa timu unatia shaka sana. Ana mambo ya kiswahili na chuki kwa wachezaji ambao sisi wenye nchi yetu ndio tunaona wanafaa kutuletea mafanikio katika soka. Anaacha kuwaita star players kama KASEJA, ATHUMANI IDDI na HARUNA MOSHI pasipo na sababu yoyote ya msingi. Aondoke timu apewe PATRICK PHIRI akisaidiana na SYLERSAID MZIRAY mtaona matokeo yake...
     
  15. M

    Mwanawani JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi naona ana akili nzuri. Anaendelea kujitengenezea ajira. Akili nzuri sana hiyo. Anahakikisha anatengeneza katimu ambako kanashinda kidogo na kulete matumaini, kisha anapangua tena! Ni kama fundi wa gari, ambaye anakarabati radiator vizuri tu, halafu analegeza oil system, gari ikidont unarudi tena kwake!
     
  16. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teeh teeeh????????? mziray tena.
     
  17. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 575
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Maana ya timu ya taifa na kuwa kocha wa timu ya taifa.. ni kuwa unawaita wale wachezaji ambao wako katika kiwango cha juu... usi unawiata wachazaji kufanya majaribio au kwasaabu huwa wanakuabu... sio club ile kusema utamuinua mwingine... maximo anaifanya timu ya taifa kama club inayoshiriki ligi kuu... huwezi ukawaacha key players na kisha ukamuita mtu ambaye hajacheza mechi hata moja.. hao akina owen huko england wanaomba kila siku wapangwe wafanye vizuri..

    We want RESULT now and NOt Strategies... tooo much Broken Promises

    Tanzania bwana kila kitu hatuko makini... yaani tunaishi kama watu wanaofanyiwa majaribio...

    **************************
    ISHI KAMA MTU ANAYECHEZA DRAFT/CHASE... SIO KILA PENYE NAFASI UNASUKUMA KETE... UTAPIGWA SUPER
     
  18. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kweli?
     
  19. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena mpwa; tunalazimisha fani tusiyokuwa nayo!!!
     
  20. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kombe la Challenge vipi Taifa stars ya Maximo?
     
Loading...