The Reality of the Butcher Sharon,a war criminal.

The Reality of the Butcher Sharon,a war criminal.

Status
Not open for further replies.

Polite

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Posts
1,095
Reaction score
816
351177536_547ba8da4d.jpg

Huyu Nguruwe Kauwa watu wengi

images


sabran.jpg

My his soul rest in hell



Gaza_child+victim.jpg



images



images


images


images


Mwisho laana ya Mungu imemshukia na kupata massive brain attack kwa miaka 8
images



images
 
Hivi hiyo vita ilikuwa ya upande mmoja tu?Ule upande pinzani haikujibu?Au upande wa huyo A Sharon hawakufa?Nisaidiwe ndugu zangu,sijaelewa hii makitu!
Hatujui ni siri gani, Inasikitisha kuona kuwa Ardhi imemkataa na Mbingu imefunga haijamkubali !!! miaka minane 8 pronouce destroyed/perish !!
images
 
Hivi hiyo vita ilikuwa ya upande mmoja tu?Ule upande pinzani haikujibu?Au upande wa huyo A Sharon hawakufa?Nisaidiwe ndugu zangu,sijaelewa hii makitu!

Ndege, Vifaru, Makambora, na mabomu (Israel) against Mgambo wenye AK47 (Palestine)!

Ndio maana siku hizi wakubwa wakitaka kukupiga, wanaanza na vikwazo vya uchumi, kisha silaha, no fly zone.......kisha wanakumaliza !:boxing:
 
...hali ya kuwa wao ni makafiri,hao TUMEWAANDALIA ADHABU IUMIZAYO. ....Hakika makafiri ni maadui wenu walio wazi
Quran
Hao ndio makafiri wa kweli .Na tumewaandalia makafiri adhabu ya kudhalilisha.
Na alitubu na kufanya mema,basis hakika huyo ametubu kweli kweli kwa Allah(25:70-71)...Wala wale wanaokufa na hali wao ni makafiri.Hao Tumewaandalia adhabu iumizayo (4:18)
 
hiko ni kizazi teule na hiyo ni ardhi yao ya ahad,hata quruan inatambua hilo(refer nabii Mussa na Ibrahim) na ni lazima. wakchukue ardhi yote ya kanaani hata kwa kuchinja wenyeji wake
 
...hali ya kuwa wao ni makafiri,hao TUMEWAANDALIA ADHABU IUMIZAYO. ....Hakika makafiri ni maadui wenu walio wazi
Quran
Hao ndio makafiri wa kweli .Na tumewaandalia makafiri adhabu ya kudhalilisha.

Na alitubu na kufanya mema,basis hakika huyo ametubu kweli kweli kwa Allah(25:70-71)...Wala wale wanaokufa na hali wao ni makafiri.Hao Tumewaandalia adhabu iumizayo (4:18)

Vituko humu koran inasema tumewaandalia hukumu makafiri? nani na nani wanaosema hayo maneno? hakika itakuwa ni Mo na Allah... hivyo ni kweli kabisa wote hawa wawili ni maquraish... hivyo ni kikundi tu kilichokuwa kinajipanga kupata wanachama wengi kwa vitisho... na waliuwa watu wengu sana hata yule paster wa Marekani aliyesema Hukumu ya Mwamedi ni sep11 na angechoma koran alikuwa sawa... Waislam kila mnapochangia mda humu yafaa sana maana tunajua siri zenu na kwa muonekano tu mdogo ni kuwa hiyo si dini ya ukweli...

Shalon tofauti na mnavyomfikiria... kazi yake ni kubwa kutetea Taifa lake... nadhani Arafat ndie atakuwa huko mnapodhania kaenda Sharon... Watu wa Mungu huenda Paradise motoni ni kwenu na Allah wenu...

Hapo kwenye Blue ndio wenzako nilikuwa nawaambia kuwa wao wana chuki iliyopo mioyoni na watu wasio waislam baada ya kupandikizwa na Koran... ni shetani pekee anayeweza kuwa na wazo au kushawishi watu wachukie wengine... hii kitu ipo hadi leo na haitaisha.. wengine sie tunawajua sana na ule uongo wa mashaikh wenu kuwa mtume alisema tushirikiane na wasio waislam kwa kupata faida tu na si kingine... ni uongo unaopishana na Allah Koran na Mwamedi hakika Uislam si Dini bali ni Taasisi
 
Dalili ya mvua ni mawingu,hapa duniani ameteseka,na huko aendako ni mkong`oto kwenda mbele.Miaka nane kapewa adhabu,ili tulio hai tujue,bado huko aendako.
 
Utapata tabu kumtetea,adhabu ya Mungu,hakuna wa kukutetea,ameteseka na ataendelea kuteseka
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom