The most wanted man in Tanzania

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,727
2,000
Huyu ni raia wa Kenya, Tanzania na South Africa na isitoshe inawezekana pia ni raia wa India.
 

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,843
2,000
Huyo ni puppet waliyemweka front. behind yuko Kikwete na familia yake na hapo ndipo tunapoelekea ili tumalize mzizi wa fitna. Escrosw scandal ni dirisha dogo tu kuingia kwenye jumba la kutisha la rushwa na ufisadi Tanzania.

Wananchi muwe makini na proactive hii si vita ya kuwaachia wanasiasa na watu wachache tu. Ni vita yetu sote, tupigane kama vile uhai wetu unategemea ushindi ili tuendelee kuishi.
 

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
2,660
1,225
Only in Tanzania... Mtu anapiga hela bila kushitukiwa na amesepa ; Hapo labda tuling'ang'anie bilionear la Kihaya RUGE na washirika zake aliowatakatishia miela hiyo akiwemo dada yake Prof Tiba.
 

chuwaalbert

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
3,601
2,000
Hapa makapeti yote yaondolewe TUONE mende na voroboto WOTE walojificha chini. huu uwe MWANZO wa safari...
 

mbakka

JF-Expert Member
May 29, 2013
264
0
profesa muhongo itabidi atusaidie kumkamata huyu jamaa maana ndiye aliyemleta nchini.
 

Gwangambo

JF-Expert Member
Jun 30, 2012
3,642
1,225
umemsahau CHENGE kubwa la maadui
Nadhani Pinda liwalo na liwe, apigwe tu, yeye ndiye mid-fielder wa game zima, alijua yote aka-mute na alikuwa na uwezo wa kuzuia. Maneno yake yanamrudia. VIVA LOWASSA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom