The Magambaz wanashikana mapaja..!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Magambaz wanashikana mapaja..!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Philipo Kidwanga, Oct 18, 2012.

  1. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kilichobakia ni kuchapana tu kama sungura pesa za wizi si zipo tayari.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Jamaa kanenepa hadi kichwa, angalia kofia imavyopata tabu kuenea kichwani...
     
  3. M

    MAFUNZO Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kAA YAKE...........AMEBEBANISHA VITI.......? KAZI KWELI KWELI. "SISI NI SHOKA NDOGO WAO NI MTI MKUBWA,..lakini ipo siku tutawaangusha...."by Bob Marley
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Mmmh......Huyo mwanamama ni nani??
     
  5. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilimpiga stop mke wangu kuingia kwenye siasa. Haya majamaa hayana haya kwa wake za watu. Linaona kabisa pete ya ndoa halafu linashika maeneo kama hayo.
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hehehe we Tbag hatari
     
  7. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    maskini kodi zetu .....
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Kichwa kimenenepa lkn akili ndogo kweli
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Komba mda wote amekalia viti vi3, jamaa ni mnene sana
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Komba kaunganisha viti vitatu!!! huu sasa sio unene ni ugonjwa.
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    Na anakula kama hana akili nzuri nilifikaga nyumbani kwake mshkaji akitaka kula vyuku basi ni viwili na hali mbaka aone mapaja manne! LOL
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Na angekutana na mwigulu ingekula kwako! dadadek
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya ujuwe kaliwa
     
  14. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hivi kama mimi ni mume wa huyo mwanamama nikaamua kumBARLAW huyo mzee, nitakua na makosa kweli????
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,015
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Kwa vipi!!!!!!!!!! mke wa mtu umshike hivyo eti mko kwenye kikao cha magamba! Wa kwake akikuta ameshikwa hivyo ataafiki kuwa ni mkutano! Ndio hayo ya kumpa mke wako cheo-ukuu wa wilaya wakati hana qualifications. Unafikiria nini kama mwanamume! Chakula cha wakubwa! eg-kutoka utangazaji wa ITV kuwa DC na particularly ukiwa MREMBO
     
  16. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ha ha ha wabongo noumaaa..daahhh
     
  17. majonzi

    majonzi Senior Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ccm oyeeeeee!!!
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    unajaribu kumaanisha kwamba Betty Mkwasa....????
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wamezoeana kiasi cha kushikana ivyo usikute ata Mzigo alishakula mzee mzima mwenyewe
     
  20. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni Vicky Kamata
     
Loading...