The islamic republic of Iran is completely collapsing!

The islamic republic of Iran is completely collapsing!

sasa unashangaa nini? kwani arabs walifanya nini egypt na north afrika yote kwa ujumla? au unafikiri majority ya wakazi wa egypt leo hii ni original egyptian? kwa nini egypt wanaongea arabic? watu asilia wa wa egypt hawakuwa na uhusiano wowote ule na arabs lkn leo hii egypt yote ni arab country kwa nini unafikiri iko hivyo? kwanza khs iran hata ayatoka khomeini mwenyewe hana asili ya iran anatokea irak, elite yote inayotawala iran ya leo sehe,mu kubwa hata wana asili ya irak na kwingineko.

arab muslims walichokifanya baada ya kuivamia na kuangusha persia walipora vitabu na scientific writting zote na kusema ni zao na kuita "golden islamic age" lkn ni kazi ya persian iliyoporwa na siyo muslims waliovamia, inafanyika dunia nzima wavamizi wakivamia na kumuangusha waliyemvamia wanachukua nchi na kujimilikisha kila kitu na ndicho muslims walichofanya persia baada ya invasion, hata unaweza kuchukuwa mfano wa tanzagiza tu kwa mbaaali kwa nini wanasema ni raisi samia amajenga Nyerere dam na kwenye ufunguzi hawakumtaja mtangulizi wake popote ambaye ndiye aliyefanya kazi kubwa ya kuweka msingi kwenye huo mradi? same old tricks ya muslims kihistoria wanapora kazi na jasho la wengine halafu wanasema ni ya kwao huo ni mfano mdogo tu ...
Bosi huwezi shindana na sayansi na tafiti mbalimbali, tatizo lako inaonekana unashindia zile tweets na propaganda za kinazi ambazo zinatengenezwa ku feed islamophobe wajinga wajinga kama wewe.

Watu wa North Africa wanaitwa amazingh/berbers/Tuareg Etc ni watu Ambao walikua wanaishi jangwa la sahara miaka na miaka hawana mahusiano yoyote na waarabu na hakuna ushahidi wowote kwamba wamekua replaced na waarabu tofauti na theory za kijinga.

Ni kama vile mtu aandike theory watu wa Zanzibar wali replace Tanzania, Kenya, Uganda, Congo etc, wanaanza vipi watu kama Milioni kureplace mamia ya Milioni ya watu?

Unaweza ukasoma study mbalimbali kama hii

North Africa ni mpaka Asilimia 90 E-M81 ambayo ni DNA ya Amazingh indigenous wa North Africa na Waarabu DNA Yao ni Chini ya Asilimia 30% na nje ya miji ni Chini ya Asilimia 5. So kusema Waarabu wali replace North Africa ni ujinga tu.

Same kwa Egypt, Japo imepakana na Nchi za Kiarabu na Eneo lake kidogo lipo Asia still Population yake kubwa ni indigenous na wanafanana same na Wa Egypt wa Zamani


So Tu ignore hizi tafiti zote tumuamini kijakazi wa wazungu ambaye hata link hatazifungua na kujifunza atarukia Uzi mwengine na kuanza kusambaza propaganda zile zile za uongo?
 
persia ilianza kuharibika na kuangamia baada ya kuvamiwa na muslims, lkn kabla ya islam persia ilikuwa kati ya most civilized na advanced societies duniani, persia wamechangia kwa kiasi kikubwa sana kwenye civilization ya hii dunia, lkn ndiyo hivyo tena walikuwa conqured by muslims na imebakia stori tu, leo hii wanaomba chakula mitaani ili waishi maisha magumu kama afrika tu btw hata egypt ilikuwa great civilization mpaka muslims walivyovamia na kubomoa civilization ya egypt na leo hii egypt ni third world shit hole country lkn hiyo ni mada nyingine hata hivyo ...
Kama kuomba chakula mitaani marekani na uingereza wanaomba chakula mitaani
Wanaomba pakulala wanaomba hata pakujificha mvua
Kama kufanya hayo ndio sio kustaarabika basi hakuna nchi iliostaarabika duniani
 
Bosi huwezi shindana na sayansi na tafiti mbalimbali, tatizo lako inaonekana unashindia zile tweets na propaganda za kinazi ambazo zinatengenezwa ku feed islamophobe wajinga wajinga kama wewe.

Watu wa North Africa wanaitwa amazingh/berbers/Tuareg Etc ni watu Ambao walikua wanaishi jangwa la sahara miaka na miaka hawana mahusiano yoyote na waarabu na hakuna ushahidi wowote kwamba wamekua replaced na waarabu tofauti na theory za kijinga.

Ni kama vile mtu aandike theory watu wa Zanzibar wali replace Tanzania, Kenya, Uganda, Congo etc, wanaanza vipi watu kama Milioni kureplace mamia ya Milioni ya watu?

Unaweza ukasoma study mbalimbali kama hii

North Africa ni mpaka Asilimia 90 E-M81 ambayo ni DNA ya Amazingh indigenous wa North Africa na Waarabu DNA Yao ni Chini ya Asilimia 30% na nje ya miji ni Chini ya Asilimia 5. So kusema Waarabu wali replace North Africa ni ujinga tu.

Same kwa Egypt, Japo imepakana na Nchi za Kiarabu na Eneo lake kidogo lipo Asia still Population yake kubwa ni indigenous na wanafanana same na Wa Egypt wa Zamani


So Tu ignore hizi tafiti zote tumuamini kijakazi wa wazungu ambaye hata link hatazifungua na kujifunza atarukia Uzi mwengine na kuanza kusambaza propaganda zile zile za uongo?

sasa unachokibishia hapo ni kipi? muslim arabs walivamia egypt, ndiyo au hapana?
egypt haikuwa muslim kabla ya uvamizi wa muslims, ndiyo au hapana?
egypt hawakuongea arabic kabla ya uvamizi wa muslim arabs ndiyo au hapana?
plus mfano wako wa zanzibar sijaulewa na unahusiana nini na hii mada?
fact: zanzibar >70% ya wakazi wake ni mzao wa utumwa i.e ni watumwa waliotolewa kongo/kigoma na ndio maana wengi wa wakazi wa zanzibar kama tu bagamoyo wana asili umanyema kongo mpaka leo hii ...
 
persia ilianza kuharibika na kuangamia baada ya kuvamiwa na muslims, lkn kabla ya islam persia ilikuwa kati ya most civilized na advanced societies duniani, persia wamechangia kwa kiasi kikubwa sana kwenye civilization ya hii dunia, lkn ndiyo hivyo tena walikuwa conqured by muslims na imebakia stori tu, leo hii wanaomba chakula mitaani ili waishi maisha magumu kama afrika tu btw hata egypt ilikuwa great civilization mpaka muslims walivyovamia na kubomoa civilization ya egypt na leo hii egypt ni third world shit hole country lkn hiyo ni mada nyingine hata hivyo ...
Kama kuomba chakula mitaani marekani na uingereza wanaomba chakula mitaani
Wanaomba pakulala wanaomba hata pakujificha mvua
Kama kufanya hayo ndio sio kustaarabika basi hakuna nchi iliostaarabika duniani
 
sasa unachokibishia hapo ni kipi? muslim arabs walivamia egypt, ndiyo au hapana?
egypt haikuwa muslim kabla ya uvamizi wa muslims, ndiyo au hapana?
egypt hawakuongea arabic kabla ya uvamizi wa muslim arabs ndiyo au hapana?
plus mfano wako wa zanzibar sijaulewa na unahusiana nini na hii mada?
fact: zanzibar >70% ya wakazi wake ni mzao wa utumwa i.e ni watumwa waliotolewa kongo/kigoma na ndio maana wengi wa wakazi wa zanzibar kama tu bagamoyo wana asili umanyema kongo mpaka leo hii ...
Hii sio comment yako? Hebu usinipotezee Muda Hapa unaandika vitu comment mbili nyuma unasahau ulichoandika

Screenshot_2026-09-01-12-20-20-04_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg


Umeclaim hapo juu majority ya Egpty ni waarabu waliovamia, unapewa data zinazoonesha otherwise unarukia kwengine.
 
Back
Top Bottom