St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Jul 19, 2012 #2 U r damn right dude,kuna dada yetu juzi kavunja uchumba na mpenzi wake kutoka Sierra Leone kisa kamkuta anachat na msichana kutoka kwao...............
U r damn right dude,kuna dada yetu juzi kavunja uchumba na mpenzi wake kutoka Sierra Leone kisa kamkuta anachat na msichana kutoka kwao...............
MANI Platinum Member Joined Feb 22, 2010 Posts 7,318 Reaction score 6,412 Jul 19, 2012 #3 Fb noma sana inataka uwe mwangalifu!
Gwangambo JF-Expert Member Joined Jun 30, 2012 Posts 3,637 Reaction score 1,208 Jul 19, 2012 #4 Bora nakaa JF, no problem.