@The Boss White Sugar Ya Warembo MMU!!!!!! Who Doesnt Like Him!!!!!!!! (Kwa Wanawake Tu!)

@The Boss White Sugar Ya Warembo MMU!!!!!! Who Doesnt Like Him!!!!!!!! (Kwa Wanawake Tu!)

Nitoke wapi,badooooooooooo! Hushangai im going insane!!!!!!!!!

you ar real going insaneee...... get well soon..japokuwa you sound well.... hivi Mwali alipotelea wapi?
 
Last edited by a moderator:
Acha ushabiki umemuelewa nini? Huyo ni my official STALKER ambae imebidi tu nimzoeee! He used to fight my ideologies but he is turning worse than me! Sasa wewe jihadhari nae!

Ushabiki unaujua wewe.??? Jf kila mtu mshabiki ndo maana tunacomment sawa bibie
 
Sukari guru ya warembo, yalambwa ila haiishi. Huyo ndo The Boss banaa! Usimuogope mbona na mie ataka kujilipua? Sijamuomba ruhusa paw, ila karibu natak kumkaribisha nyumbani.
mi namuogopa sana...
SIPO HATA TAYARI KUKUTANA NAE
SIWEZI AISEEE! ....NI NOMA ....UNAWEZA KUJISAHAU HIVHIVI !
 
Last edited by a moderator:
Sukari guru ya warembo, yalambwa ila haiishi. Huyo ndo The Boss banaa! Usimuogope mbona na mie ataka kujilipua? Sijamuomba ruhusa paw, ila karibu natak kumkaribisha nyumbani.
teh teh ...tatizo nipo na ndugu yake...si unajua tena mambo ya unyamwezini?
hawa wanyamwezi watatuua mwaka huu jamani!mnyamwezi akipita mahali utajua tu
 
The Boss kuja huku
wacha kuadimika hivo banaa
lol!
uwhite sugar mchezo!
where is Kaunga wen i need her the most!
 
Last edited by a moderator:
dah hiyo white sugar ya warembo iliniogopesha kidogo nikajikuta nafungua kujua kulikoni kumbe kamisiwa tu.
 
lara 1, wakati The Boss, anaondoka humu alinikabidhi mimi mikoba ya kuwalea nyie warembo wote wa hapa including you...
IGWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

I am ashamed to be writing this piece but i just gotta write it!!!!!!!!!!!! It may not be amaong my intellectual pieces but its among my Honest pieces!

Huyu kiumbe The Boss ameanza kuwa nadra humu ndani siku hizi! Well I Miss Him! (ITS NOT WHAT YOU ARE THINKING!! NOT SO FAST!) All im saying is namiss michango yake! The dude has a sensitive way ya kutoa ushauri kwa wadada in his on way that makes sense!
The Boss rudi bana jukwaani michango yako inahitajika kwa hali na mali. Toka umeondoka wadada wanahaha na ishu zao kungoja utoe ushauri wako mbadala! I actually personally nakubalianaga sanaa na ushauri wako though i might not say it out loud!

Naikubali sanaa ile trade mark yako Mmmmmmmmmmmmmhhhh !!!!!!!!!!!!! PLEASE COME BACK!!!!!!!!
 
The Boss baby a.k.a my kidumu
The Boss is so nervous some times am get afraid of him can read your mind on the keyboad hahahhaha.
 
Last edited by a moderator:
Nye.ge mbaya!

HAHAHAAAAAAAAAAAA! Babu ushaenda huko? Aaaaaaaaaaaaaa! Ila nikugambireeee? Akili za watu wa biharamulo na ngara mda mwingi zinakuwaga kwenye Katerero!!
 
Sema wewe kiazi, nikisema mimi naambiwa nina mzizi kati kati!

hahahhaaaa u forgot the "....nikisema mimi muhogo...." the question is wewe ni muhogo kweli??!?!?!?!??!
mameeeeeee.......sitaki kufikiria (((((((uuuuh my dirty mind)))))) its friday, isnt it!!!
 
The Boss alipofichwa kafichika kweli au ndio mlinzi wa ponda kwa sasa?
 
Last edited by a moderator:
IGWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

I am ashamed to be writing this piece but i just gotta write it!!!!!!!!!!!! It may not be amaong my intellectual pieces but its among my Honest pieces!

Huyu kiumbe The Boss ameanza kuwa nadra humu ndani siku hizi! Well I Miss Him! (ITS NOT WHAT YOU ARE THINKING!! NOT SO FAST!) All im saying is namiss michango yake! The dude has a sensitive way ya kutoa ushauri kwa wadada in his on way that makes sense!
The Boss rudi bana jukwaani michango yako inahitajika kwa hali na mali. Toka umeondoka wadada wanahaha na ishu zao kungoja utoe ushauri wako mbadala! I actually personally nakubalianaga sanaa na ushauri wako though i might not say it out loud!

Naikubali sanaa ile trade mark yako Mmmmmmmmmmmmmhhhh !!!!!!!!!!!!! PLEASE COME BACK!!!!!!!!


Nipoo mtoto mzuri ,mzimaa?
ukinimiss huji pm mbona? lol
umepona?
 
Back
Top Bottom