@The Boss White Sugar Ya Warembo MMU!!!!!! Who Doesnt Like Him!!!!!!!! (Kwa Wanawake Tu!)

@The Boss White Sugar Ya Warembo MMU!!!!!! Who Doesnt Like Him!!!!!!!! (Kwa Wanawake Tu!)

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Posts
15,700
Reaction score
29,210
IGWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

I am ashamed to be writing this piece but i just gotta write it!!!!!!!!!!!! It may not be amaong my intellectual pieces but its among my Honest pieces!

Huyu kiumbe The Boss ameanza kuwa nadra humu ndani siku hizi! Well I Miss Him! (ITS NOT WHAT YOU ARE THINKING!! NOT SO FAST!) All im saying is namiss michango yake! The dude has a sensitive way ya kutoa ushauri kwa wadada in his on way that makes sense!
The Boss rudi bana jukwaani michango yako inahitajika kwa hali na mali. Toka umeondoka wadada wanahaha na ishu zao kungoja utoe ushauri wako mbadala! I actually personally nakubalianaga sanaa na ushauri wako though i might not say it out loud!

Naikubali sanaa ile trade mark yako Mmmmmmmmmmmmmhhhh !!!!!!!!!!!!! PLEASE COME BACK!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
....what else do a man need from a woman...!?

Do a woman need to tell a man that she want to b fkd...!?
 
Nami namkubali kwa kumwaga ma point kwenye post zake,
kwakweli huwa zinaelimisha......!
 
mi namuogopa sana...
SIPO HATA TAYARI KUKUTANA NAE
SIWEZI AISEEE! ....NI NOMA ....UNAWEZA KUJISAHAU HIVHIVI !
 
....what else do a man need from a woman...!?

Do a woman need to tell a man that she want to b fkd...!?

HAHAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!! Data una matatizo makubwa sanaaaaaaaa! Umeeenda mbali!!!!!!!! I knew you will say something silly ila sikujua ungefika huku in public!

If indeed i wanted to the F word him, i wouldnt be this transparent! I would have been hiding my feelings and trying my best to look innocent and all! Dont you think! Trust me in those aspects im the expert!!!!!!!! But this has nothing to do with thse issues!
 
mi namuogopa sana...
SIPO HATA TAYARI KUKUTANA NAE
SIWEZI AISEEE! ....NI NOMA ....UNAWEZA KUJISAHAU HIVHIVI !

Mmmmmmmmmmmmmh! Funguka zaidi kidogo! Umenifanya niwe curious!
 
Km nimekuelewa vileeeeeeee......hahaha

Acha ushabiki umemuelewa nini? Huyo ni my official STALKER ambae imebidi tu nimzoeee! He used to fight my ideologies but he is turning worse than me! Sasa wewe jihadhari nae!
 
Aise! Jamani..

Umeonaaa ndugu yangu!!!!! Akili zake zote, mda wote ziko katikati ya miguu yake! Si kosa lake tumuombee tu! Afu watu watammwagia LIKES mpaka utashangaaa what happened to GREAT THINKING!!!!!!!!!!!
 
Umeonaaa ndugu yangu!!!!! Akili zake zote, mda wote ziko katikati ya miguu yake! Si kosa lake tumuombee tu! Afu watu watammwagia LIKES mpaka utashangaaa what happened to GREAT THINKING!!!!!!!!!!!


unajitahidi potezea,...
 
lara 1 ulishatoka bed rest?
 
Last edited by a moderator:
unajitahidi potezea,...

Hahahaaaaa! Basi nimekubaliana na wewe MSEMAJI WANGUU!!!!!!!! Hypothetically talking, If what that nonsense of yours miraculously turns to reality! I seriously dont see anything wrong, neither perculiar nor shocking! He is a man and im a woman! So nothing extra ordinary!
 
Back
Top Bottom