The 10 most beautiful East Coast female radio presenters | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The 10 most beautiful East Coast female radio presenters

Discussion in 'The Lounge' started by Papaeliopaulos, Aug 22, 2012.

  1. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Here are the ten most beautiful East Coast female radio presenters.
     

    Attached Files:

  2. Ibrahim300

    Ibrahim300 JF-Expert Member

    #61
    Nov 6, 2013
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao wasikuambie kitu...wawajua warembo wa afrika nzima wewe? Lulu amekuwa katika kumi bora..upo!
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #62
    Nov 8, 2013
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,541
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Alooooh! beautiful?
     
  4. Kisali.TechnitianJr.

    Kisali.TechnitianJr. JF-Expert Member

    #63
    Dec 3, 2013
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Uzuri wao uko wap sasa
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #64
    Dec 3, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,671
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Bure kabisaa..
     
  6. stable woman

    stable woman JF-Expert Member

    #65
    Dec 28, 2013
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 2,273
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Ukisema wa nini mwenzako anasema atampata ln!!
     
  7. NAMKONG'O

    NAMKONG'O JF-Expert Member

    #66
    Jun 8, 2014
    Joined: Mar 29, 2014
    Messages: 328
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    let us compere with the rest
    -more images please-
     
  8. Manchris Jbisd

    Manchris Jbisd JF-Expert Member

    #67
    Jul 16, 2014
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 550
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    kumbe bongo wako vizuri eeh
     
  9. msemakweli

    msemakweli JF-Expert Member

    #68
    Oct 3, 2014
    Joined: Feb 20, 2014
    Messages: 1,627
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli wakenya wakawaida sana! Ndio maana dada yetu wa bongo Namtero Mdee aka 'tero' alipoenda huko aliwachanganya na kuwakoroga akili zao!
     
  10. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #69
    Oct 3, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 8,332
    Likes Received: 4,818
    Trophy Points: 280
    Wabongo huwa mnaishi vipi na wake zenu, maana ukishaona mwanaume mwenye ubaguzi kwa dada yeyote kwa misingi ya nchi huyo ana mapungufu ya kila aina. Lazima mna matatizo sana wanaume wa Kitanzania. A man is supposed to appreciate beauty in every woman, kila dada ana urembo kiaina, ukitaka kuona mabaya utayaona tu kwa kila malkia.

    Mambo kama haya ndio hufanya wanaume siku hizi ngoma kitandani ni magumashi, maana umekomalia kuangalia mabaya.
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #70
    Oct 4, 2014
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    Acha maneno mengi wewe, unaongea mno!!
     
  12. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #71
    Oct 4, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 8,332
    Likes Received: 4,818
    Trophy Points: 280
    Hahaha! na nitaongea sana, mwanamke yeyote bora umvishe, mlishe, mpende, muheshimu na atakuwa mrembo na mtamu kuliko maelezo. Beauty is in the mind not just eyes. Hata mkeo ambaye mmezoeana kwa miaka mingi, siku moja mfanyie mazuri ya ghafla, afu mpeleke kwenye camp zile za mbugani ama kwenye beach, utaona jinsi mtoto wa watu atarembeka ghafla. Hutaamini ni yule mkeo na atakuwa na utamu wa kiaina hata kitandani.
     
  13. Khantwe

    Khantwe JF-Expert Member

    #72
    Oct 4, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 18,386
    Likes Received: 3,500
    Trophy Points: 280
    Most beautiful?
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #73
    Oct 4, 2014
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
  15. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #74
    Oct 4, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 8,332
    Likes Received: 4,818
    Trophy Points: 280
    Kwani kitambi kina matatizo gani, kwanza kizuri sana cha kupiga mabusu. Yaani chochote kwa mwanamke ni kitamu.
     
  16. b

    bdo JF-Expert Member

    #75
    Oct 4, 2014
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
    Kwenye shughuli hali inakuwaga tofauti na hayo mabusu
     
  17. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #76
    Oct 4, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 8,332
    Likes Received: 4,818
    Trophy Points: 280
    Unless wewe uko tofauti, mimi ninachofahamu tukiwa kwenye shughuli wote huwa machizi, hamna cha kuangalia nini wala nini, eti kitambi, eti hajasoma na mengineyo. Huwa mnaingiana na kuisahau dunia. Wewe unafikiria nini kinafanya mtu unamramba dada humo humo kama sio chizi. Huwa mnapata fahamu baada ya orgasm na kutulia kabla uwazimu haujarejea tena. Huo ndio utamu wa ngono, kujisahau na kuwa chizi.
     
  18. b

    bdo JF-Expert Member

    #77
    Oct 4, 2014
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
    yaani baada orgasm na kutulia ...basi nikifikiri/ au kuona huyu dem ana kitambi hapohapo appetite ya round ya pili hupotea, bahati mbaya ukute hicho kitambi kina mikunjo mikunjo lolololh, in fact dem mwenye kitambi huwa si priority yangu
     
  19. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #78
    Oct 4, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 8,332
    Likes Received: 4,818
    Trophy Points: 280
    Hahaha bana wee naona huna raha dunia hii, yaani hata mabinti ingekua wanatuangalia mabaya, hata kutukaribia ingekua ngumu. Ukipumzika baada ya orgasm usihangaike kumuangalia chochote kitakacho ku-turn off. Tulia hadi uchizi uje tena.
     
  20. b

    bdo JF-Expert Member

    #79
    Oct 4, 2014
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
    Yaani ni huwa nachukua all precautions ili nisije nikakutana na demu mwenye kitambi
     
  21. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #80
    Oct 7, 2014
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,330
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    wana vitambi lakini kiukweli unajua itakuwa ngumu sana wewe kumdate huyo kidosho hapo. labda kama unamwaga hela. hawa si superficial kama akina Wema, na si rahisi kuwadanganya na lyrics za diamond kama hivi videmu vya dar, they have brains too na najua hio ndio cryptonite ya vijana wengi bongo. usharobaro na ubanaji pua unadhani madame wa Kenya wanafagilia? Najua utasema hata hauwataki hao madame wa Kenya, lakini swali ni, unadhani hao mademu watakutaka without anything to offer excep your ''good looks'' na lyrics za kaka diamondi?
     
Loading...