Thanx: JF imebadili maisha yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanx: JF imebadili maisha yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 21, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Hello JF!

    Nilikuwa mtu wa kubadili wanawake kama nguo, sikuwahi kuwa na upendo wa dhati ktk maisha yangu kwa wanawake, but tangu nimeanza kutumia hili jukwaa la mapenzi nimejifunza mengi na nimebadili mwelekeo wa maisha yangu ya kimapenzi kwa kiasi kikubwa!

    GOD bless u!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    amen. sasa tunataka kusikia tangazo la ndoa. hebu tupe target yako...
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwanakondoo mmoja anaporudi zizini!
    Ni furaha iliyoje..... Karibu nyumbani... usiangalie nyuma.
    Upo nasi.... Tunakupenda sana son!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni mwanzo mzuri sana , endelea na moyo huohuo kijana
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo umeamua kuachana kabisa na wanawake au umepunguza kasi?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    kwahiyo bado unao weengi ila ulichojitahidi tu ni kua na upendo wa dhati kwao si ndiyo ama?
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Senetor hongera sana kwa hilo na kwa hatua uliyofikia
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,227
    Trophy Points: 280
    hongera. Mshukuru MUNGU wako pia alokufungua.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lo! Tumepoteza member mmoja...
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mpita Njia member amepotea tena wakati amerudi kundini. We huoni kama ndo amerudi kundini
     
  11. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mkuu nikuongezee kidogo hapo... Furaha bado haijakamilika kwani Shepherd JF inabidi arudi kule porini kutafuta yule mwanakondoo mwingine aliyebaki amepotea..

    Aluta continua..mapambano bado yanaendelea..
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,766
    Likes Received: 6,536
    Trophy Points: 280
    bravo.... Nenda kapime VVU... uteletee majibu. ndio tutakuona sasa umekua... na umrejee Muumba wako
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kama wafanyia kazi ushauri. Jf ni platform la ukweli.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahaaa! Data unataka Data? Kwel nenda kapime mkubwa then jitahidi uache kabisa hyo tabia!
     
  15. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dhambi zako zimesamehewa. Nenda usitende dhambi tena...kama unatishia nyau ujue kazi ya mapigano na pepo ndio imeanza. Kama ulikuwa na pepo moja la ngonoujue limeenda kuita wenzie saba waje wakumalize. Stay blessed
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Hongera; wewe ni Mbegu iliyodondokea kwenye udongo wenye rutuba na kuzaa matunda! If u know what Jesus meant in l don't remember which book of the Holy Bible!
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280

    mkuu lakini umepima??????
     
  18. bryleen

    bryleen Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ni mwema bt majibu ya damu kubwa ndo itakamilisha furaha z2 na wifi 2mjue karibuni basi kaka!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Lucky is a woman you are going to fall for....
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nimeamua kuwa na m1,ambae 2tajenga wote maisha cku za usoni.
     
Loading...