Thanx God....17 yrs...Still getting stronger

Gaga hongera mwaya,mi mitano sijafikia lakini naona uchungu umezidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, 17 ntafika jamaini,Mungu anisaidie
 
Gaga hongera mwaya,mi mitano sijafikia lakini naona uchungu umezidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, 17 ntafika jamaini,Mungu anisaidie
hata mbuyu ulianza kama mchicha ndugu yangu, utafika tu wala usijali
 
"Love for me is to trust yourself that your in love....thats what happened to me, pamoja nilikuwa mdogo ila nilijua kabisa huyu mwanaume nimempenda kwa dhati,love is trusting your partner enough to tell them everything about yourself,ukijumlisha na yale yooote you might be ashamed of, Love is feeling comfortable and safe with someone........thats what i felt when im around him Basi rafiki zangu, maisha yakaenda nikamaliza shule yaaani O level nikaolewa mwenzenu loooo.... yaliyofata kutokea hapo ni rahaaaaaaaaaa, uchungu ......rahaaaaaaaaaaaaa uchungu....... na sasa ndio raha kamili kila mahali....ndoa zina changamoto nyingi sana ni namna unavoichukulia wewe ndio itakuwa hivohivo, ndoa ni tamu asikwambie mtu, hata kama ni ndoano, ila ndoano yake ni ya aina ya pekee...

Nampenda sana Mume wangu mpenzi, Naendelea kuomba Mungu atupe afya mie na familia yangu, kwa maisha yetu yote, atulinde na mabaya yote, azidi kutupa nguvu na amani ndani ya ndoa yetu.......Ndoa yetu na iheshimiwe na watu wote,,,,AMIN


Gaga I am so proud of you dear... sasa nimeelewa kwa nini that
guy jana was impressed.... i am very impressed hata mimi pia...
Kweli Mungu akubariki na hii post has Proven kua I am not wrong about
what i think of you.... for you are a great woman and your husband is
indeed lucky to have you.... And pia i hope and believe wewe unam appreciate pia
for it takes two for it to work.... Be blessed love and may your marriage always Prosper..
BTW, Thanks for keeping your shem in good mood naona aliumwa...lol
 
Gaga I am so proud of you dear... sasa nimeelewa kwa nini that
guy jana was impressed.... i am very impressed hata mimi pia...
Kweli Mungu akubariki na hii post has Proven kua I am not wrong about
what i think of you.... for you are a great woman and your husband is
indeed lucky to have you.... And pia i hope and believe wewe unam appreciate pia
for it takes two for it to work.... Be blessed love and may your marriage always Prosper..
BTW, Thanks for keeping your shem in good mood naona aliumwa...lol
Ulipitwa na mnuso mwali.....ka cake bado kamebakia si haba..
thanx ashadii kwa sanaaaaaa
 
Ulipitwa na mnuso mwali.....ka cake bado kamebakia si haba..
thanx ashadii kwa sanaaaaaa


Ni pm basi hata hii cake nipate hata slice bana...lol...
Dear Gaga unastahili pongezi... mimi pia nilikua nadili
na mnusoo leo jamvini... if you get time uangalie tips
au uniongezee maana wewe mzoefu bana....
 
Ni pm basi hata hii cake nipate hata slice bana...lol...
Dear Gaga unastahili pongezi... mimi pia nilikua nadili
na mnusoo leo jamvini... if you get time uangalie tips
au uniongezee maana wewe mzoefu bana....
poa wangu nitakuletea cake usikonde ngoja nikaperuzi
Asante sana tunajitahidi hivohivo
 
Back
Top Bottom