TGIF:Jikumbushe na RTD Club Raha Leo Show na Julius Nyaisanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF:Jikumbushe na RTD Club Raha Leo Show na Julius Nyaisanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geeque, Aug 1, 2008.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 842
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,930
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    It Was Fantastic!!!!!!
    Waalikwa Waliweza Tuma Salamu Zao Live Moja Kwa Moja...!
    club Raha Leooo........... Shooooooooo!!!1!!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    woooow, absolutely classic, reminiscing!! I loved it to bits! Thanx GQ.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,930
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    rtd/tbc .........still The Best...!
     
  5. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 5,818
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Gq, safi sana!
    wakati huo nikitoka shule tu, nakaribishwa na kipindi cha "shambani"
    kuna kawimbo fulani ka kipindi,
    "shambaani shambaani"
    "shambaani shambaani"
    "mazao bora shambaani"

    "haya twendeni shambaani"
    "wananchi tukaalime"
    ......................
     
  6. S

    Scorpion Member

    #6
    Aug 1, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gamba la Nyoka, umenikumbusha mbali sana. Enzi hizo hakukuwa na stress za maisha kama ilivyo sasa, maisha yalikuwa magumu but watu walikuwa relaxed. I wish I could rejuvinate myself and start all over again in the same old settings!!!
     
  7. G

    Geeque JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 842
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nafurahi kwamba hiki kipindi kimewakumbusha wengi sana miaka mingi iliyopita enzi hizo ambapo Radio Tanzania ilikuwa kimbilio la wengi wanapotaka kujiliwaza na burudani mbalimbali za muziki., ahsanteni sana wote.

    Kuna hii nyingine msikilizeni Mikidadi Mahmoud enzi hizo akiwa RTD kwenye kipindi chake cha Tanzania Rhythm nadhani ilikuwa External Service hii http://www.eastafricantube.com/media/11658/RTD-MIKIDADI_MAHAMOUD/
     
  8. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 5,818
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    hivi mtu unaweza kununua rights mbali mbali za baadhi ya vipindi vya rtd vya zamani?
     
  9. G

    Geeque JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 842
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Gamba la nyoka,
    Kuna wakati RTD walikuwa wanauza CD na tapes za vipindi vyao vya zamani na baadhi ya nyimbo za Zilipendwa, sasa sijui kama bado wanafanya hivyo kwa sasa.
     
Loading...