TFF screws up again!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF screws up again!!!

Discussion in 'Sports' started by Alpha, Oct 10, 2010.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 613
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    :: IPPMEDIA

    TFF criticised for poor preps of Brazil match


    What is so difficult about playing a national anthem? Please someone tell me because i really cannot understand this level of incompetence.

    Can you really blame those who view us as lazy, incompetent, fools?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ivi huwa wanakuwaga hawana back up jamani mbona ata mtoto mdogo hayo mambo anafanya
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mara zote mbili nimekuwa uwanja wa Taifa, na nimeshuhudia aibu hiyo kubwa tunayotiwa na TFF. Zamani tulikuwa na Band ya polisi, ilikuwa ni burudani tosha kuwaona wakipiga nyimbo za mataifa mbali mbali. Tatizo ninaloliona hapo ni TFF kuhodhi kila kitu. Shughuli nyingine ambazo, sio core function yao, wa out source kwakweli. Vitu kama uuzaji wa Tiketi, upigaji wa nyimbo za Taifa watoe kwa special event organizers. nothing will go wrong this way!

    Jana, Joel Bendera, Tenga, na Jakaya walikuwa na wakati mgumu kuukubali ukweli kuwa hakuna nyimbo za Taifa wakati wao wamejiandaa kuzikiliza kwa heshima na taadhima zote. Poor us!!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    tatizo letu wa TZ ni kutokukubali kuwajibika,hivi kwa nini asitokee angalau mtu mmoja pale tiefef akajiuzulu kwa uwajibikaji wa aibu hii?
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unajua zamani kabla ya hizi teknolojia bendi za jeshi zilikuwa zinapractice for just a week na wanakutolea kitu swaaaaafi! Hata uwe wimbo wa taifa wa kichina!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    TFF were thinking more of impressing Kikwete than winning the game for the pride of our nation.

    Screw you TFF!!!!
     
  7. A

    Alpha JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 613
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    There is never any accountability in TZ, It's always just excuses. Someone should obviously resign or be fired after screwing up such a simple thing twice.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ..tatizo ni kuwa TFF wanamaind sana mshiko! Wanaona kuingiza watu 24 hadi 30 wa Brass Band ya Police watakula damage saana lakini hapo hapo wanatoa tiketi za bure 120 kwa ajili ya waandishi wa Habari!! Nchi hii!!?
     
  9. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    issue ya mpira hata mimi ilinishangaza.

    Mpira uliotumiwa Jumamosi ni ule uliotumika kwenye Kombe la Afrika miaka michache iliyopita (Ghana 2008). Ilipaswa TFF watumie Jabulani kwa kuwa ndiyo current official balls.
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,545
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red - sema kabisa Tenga.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    No....is JK
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ..No! Wameamua kumtoa kafara Kaijage.
     
Loading...