Tfda

Anna pita

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
203
500
naombeni msaada ninakijana wangu anauza duka la dawa sasa hana elim ya kutosha kutoa huduma hiyo nimeambiwa kuwa hawa TFDA(Tanzania Food and Drug Authority) wanatoa mafunzo ya muda mfupi. naombeni mwenye uwelewa anielekeze zaidi na kwa hapa arusha hudma hiyo ipo? asanten
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Waliofanya oral interv erolink novemba kuhusu vodacom posts vp mmeitwa?
 

Barasu

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,151
1,170
ninakijana wangu anauza duka la dawa sasa hana elim ya kutosha kutoa huduma hiyo

Are you serious?!

Aisee, majanga. Anauzaje duka la dawa (baridi?) bila ya elimu? Aipataje leseni ya duka?

Nakushauri afunge duka kwanza, kasha akasome.

Ndiyo maana Tanzania magonjwa hayaishi!
 

mnengene

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
2,081
2,000
Kuna mafunzo yalikuwa yanatoleea nadha na wizara ya afya ambapo wahitimu wake ndio wanatakiwa wawe wanauza kwenye maduka ys dawa muhimu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom