Tetesi

C

Cachondo

Member
Joined
May 6, 2019
Messages
63
Points
125
C

Cachondo

Member
Joined May 6, 2019
63 125
Msaada; nahitaji passport ila sina cheti cha mzazi hata mmoja cha kuzaliwa kwani walifariki nikiwa mdogo sana chini ya miaka mitano. Nifanyeje ili niweze kufanikisha lengo?
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,767
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,767 2,000
Nenda ofisi yoyote ya uhamiaji utapewa maelekezo ambayo ni pamoja na barua ya utambulisho na kuapa mahakamani au kwa kamishna wa viapo.

Cha muhimu, FIKA OFISI YA UHAMIAJI KWANZA.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,808
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,808 2,000
Huna ndugu?
 

Forum statistics

Threads 1,326,735
Members 509,585
Posts 32,233,013
Top