ha ha ha haaa! mkuuu...."maraika"Mkuu Mbona unatetemeka? Maraika Ndio nini?
ha ha ha haaa! mkuuu...."maraika"Mkuu Mbona unatetemeka? Maraika Ndio nini?
Kama unakumbu kumbu utakumbuka izi vumi Za miaka kadhaa iliopita ila kama unamatatizo ya kupoteza network poleMwisho wa dunia hauna TETESI!!! Sio utumbuaji huo!
Umetumbuliwa mkuu? PoleKigezo kimojawapo awamu ya tano
Mwisho wa dunia upo ama tunaamini au atuamini. Mungu habadiliki kwa sababu ya blaaablaaa zetu.
Dalili za mwisho wa Mathayo 24 imeandika vizuri soma utaelewa
Viashiria vya redio mbaoWakuu miaka flani nilisikia matetesi ya mwisho wa dunia ivi awa watu walikua wanatumia viashiria gani? Mbona mpaka Leo tunakula upepo?
C LA kuuliza mkuu mambo yamebana Hatariiiiiii nimetumbuliwa na kukamuliwa jipu loteUmetumbuliwa mkuu? Pole
Bado rekebisha lugha usichapie kama cha darasa la tatu,inapaswa uandike MUDA na sio MDA na mwisho ni HIYO ni style sio IYO ni style.Inaonekana bando litakuishia sio mda nione mkuu, uzi hujaulelewa? Iyo ni style ya uwandishi tu sio kama sijui kiswahili
Mwaka 2000 kama sikosei walisema ndio mwisho wa dunia, wakasema na makompyuta yataparanganyika lakini ndio kwanza technolojia imekuwa.Anayejua ni Baba pekee, hata maraika hawajui.
Kuna watu wa ajabu kabisa.Julius Hussein,rekebisha kwanza kiswahili chako maana umeandika Kizaramo.Sio "miaka flani"bali ni miaka fulani,pia Sio "matetesi"bali ni tetesi na mwisho sio "ivi awa watu"bali ni hivi hawa watu.
Inaonekana bando litakuishia sio mda nione mkuu, uzi hujaulelewa? Iyo ni style ya uwandishi tu sio kama sijui kiswahili
Pole sanaC LA kuuliza mkuu mambo yamebana Hatariiiiiii nimetumbuliwa na kukamuliwa jipu lote
Asante mkuu nije unipe Dawa y'all kuweka mambo Sawa ktk Ile taaluma yakoPole sana
Mwisho wa dunia ni saa yako yako kufa