Tetesi za mwisho wa dunia zimeishia wapi?


Julius Husseni

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
1,070
Likes
547
Points
280
Julius Husseni

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
1,070 547 280
Wakuu miaka flani nilisikia matetesi ya mwisho wa dunia ivi awa watu walikua wanatumia viashiria gani? Mbona mpaka Leo tunakula upepo?
 
richaabra

richaabra

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
1,362
Likes
3,016
Points
280
Age
27
richaabra

richaabra

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
1,362 3,016 280
Mwisho wa dunia ni saa yako yako kufa
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,421
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,421 280
Jitayarishe mkuu tu anytime.hatuijui siku wala saa lakini tunatakiwa kuwa tayari muda wowote.Get ready mkuu
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,555
Likes
1,006
Points
280
Age
33
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,555 1,006 280
Mwisho upo ila bado siku siku mbele
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,099
Likes
21,608
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,099 21,608 280
Mwisho wa dunia ni pale unapokuwa huna kitu alafu ni mdaiwa sugu...
 
Mgboss

Mgboss

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
498
Likes
268
Points
80
Mgboss

Mgboss

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
498 268 80
Anayejua ni Baba pekee, hata maraika hawajui.
 
M

mziki

Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
44
Likes
22
Points
15
Age
35
M

mziki

Member
Joined Dec 1, 2016
44 22 15
Mambo mengine si yakuhoji mwisho wa nini?ata kwa vitabu vya mungu akuna mwisho,siku ya mwisho ni kifo chako ,akuna anye zungumza na mungu na kiambiwa kuna mwisho
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,169
Likes
40,595
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,169 40,595 280
Kiama ni nini?
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,717
Likes
4,722
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,717 4,722 280
Mwisho wa dunia upo ama tunaamini au atuamini. Mungu habadiliki kwa sababu ya blaaablaaa zetu.
Dalili za mwisho wa Mathayo 24 imeandika vizuri soma utaelewa
 
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
523
Likes
644
Points
180
Age
36
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
523 644 180
Ni leo jioni kuanzia mida ya saa kumi na moja, jiandae
 
Julius Husseni

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
1,070
Likes
547
Points
280
Julius Husseni

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
1,070 547 280
Mwisho wa dunia upo ama tunaamini au atuamini. Mungu habadiliki kwa sababu ya blaaablaaa zetu.
Dalili za mwisho wa Mathayo 24 imeandika vizuri soma utaelewa
Kwa iyo awa wanaosema sema mdomoni tu tuwaweke kwenye kundi gani?
 
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
355
Likes
287
Points
80
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
355 287 80
Kigezo kimojawapo awamu ya tano
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,875
Likes
1,146
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,875 1,146 280
Mwisho hauji kwa kusema, ila kuna wingu ukilitizama unaweza sema mvua itanyesha na ikanyesha, omba Mungu akupe macho ya rohoni,
 
T

Tyupa

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
767
Likes
528
Points
180
Age
63
T

Tyupa

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
767 528 180
Wakuu miaka flani nilisikia matetesi ya mwisho wa dunia ivi awa watu walikua wanatumia viashiria gani? Mbona mpaka Leo tunakula upepo?
Julius Hussein,rekebisha kwanza kiswahili chako maana umeandika Kizaramo.Sio "miaka flani"bali ni miaka fulani,pia Sio "matetesi"bali ni tetesi na mwisho sio "ivi awa watu"bali ni hivi hawa watu.
 
Julius Husseni

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
1,070
Likes
547
Points
280
Julius Husseni

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
1,070 547 280
Julius Hussein,rekebisha kwanza kiswahili chako maana umeandika Kizaramo.Sio "miaka flani"bali ni miaka fulani,pia Sio "matetesi"bali ni tetesi na mwisho sio "ivi awa watu"bali ni hivi hawa watu.
Inaonekana bando litakuishia sio mda nione mkuu, uzi hujaulelewa? Iyo ni style ya uwandishi tu sio kama sijui kiswahili
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,151
Likes
3,459
Points
280
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,151 3,459 280
Mwisho wa dunia hauna TETESI!!! Sio utumbuaji huo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498