Tetesi: Matajiri wa Mwanza hawajui kuvaa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Matajiri wa Mwanza hawajui kuvaa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jul 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Hizi tetesi nimezisikia muda mrefu sana, lakini leo ninachokiandika ni ushuhuda wa macho yangu.
    Nipo Malaika Beach, amekuja tajiri mmoja mwenye viwanda vya kusimika samaki.
    Amevaa shati la purple, suruali nyekundu na viatu vya blue.
    Nlipotambulishwa almanusra nizimie.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bujibuji,huwezi jua labda kaambiwa na mganga wake avae nguo za rangi hizo,kanda ya ziwa kuna mambo mengi ktk utajiri wao.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kuvaa kitu gani nyie, watu wanatafuta ankara.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    color combo......ndio wataalamu wa fasheni wanavyosemaga.....
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    au CHRISTMAS TREE...
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    kaka hiyo ndio fasheni yetu huku...na sie twawashangaa na fasheni zenu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    au kachumbari
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha ila mi fashen zenu nazikubali!
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    utakufa kabisa ukisikia ana designer wake alimshauri anyuke hizo pamba
     
  10. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    haina haja ya kuzunguka kiufupi asilimia kubwa ya watu wa mwanza hawajui kuvaa....
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanda yote ya ziwa katiza kwetu tarime jeans za mchelemchele zipo hadi leo. Hawajui kuvaa bana.
     
  12. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,523
    Likes Received: 2,609
    Trophy Points: 280
    nguo zao nyingi ni za special
     
  13. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    \
    Wanaovaa siyo matajili. Pesa yao si ya kuvaa
     
  14. L

    LUGANO THOMAS New Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya Bujibuji kma vp wakaushie coz huwezi jua utajiri kaupataje? Muhimu hoa matajiri wabadilike.mbna wakna Bill Gate hawako hivyo?by Lugano
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuvaa kunahitaji ujuzi
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uwiii, tehe teheeee umenichekesha sana, nimekumbuka enzi za jeanz za mchele mchele na shati ya lazaro+ Boot.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuvaa kunahitaji ujuzi
     
  18. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,572
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Kuvaa ni nini? Mmasai na mhindi, au M khoi-san na mchina nani anajua kuvaa? Kuvaa kuzuri ni kupi? Na ni nani anayevalue kupi ni kuvaa vizurì? Ukipata majb hayo then be back and edit ur thread!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    chips mayai
     
  20. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sio kweli kuwa hatujui kuvaa. Njooni Ukerewe muone kama hatuko sawa na nyinyi wa bandari salama
     
Loading...