Kibanga Ampiga Mkoloni
JF-Expert Member
- Aug 9, 2007
- 19,094
- 9,261
Acha kuwa na akili finyu, limepita linenda wapi? tueleze sasa.
Mkuu hata kwetu limeputa sekunde chache linaelekea huko kwenu!
Acha kuwa na akili finyu, limepita linenda wapi? tueleze sasa.
Subiri nikuletee zawadi yako, niliyokuandalia.
Muwe na subra Allah ni mkubwa tuzidi kuomba msamaha kutokana na makosa mbali mbali tunayofanya ili tupate nusra yake hapa na kesho akhera.
Pole sana, vipi uliinunua kwa hela ya mshahara? mkopo au deal? Pole sana rafiki.Hata huku kwetu kijiji cha fufu limepita likadondosha tv yangu ya flat sony bravia orijino kabisa.
Ukitaka kujuwa kipimo likidondosha glasi ya bia mezani basi juwa ni la kawaida
Duh! mi nimeshangaa kitanda kimeanza kutetemeka...kumbe ni tetemeko!
Mi nipo arusha...matetemeko nishayazoea...kila mke wangu akitoka kuoga na kitaulo chake huwa nasikia tetemeko kwenye viungo vyangu vya uzazi
Nimelisikia nikatoka cha ajabu nimejikuta nipo nje peke yangu, mimi nadhani elimu itolewe hasa sehemu ambazo hutokea tetemeko kwa nadra sana, nawauliza wanajibu ati walifikiri gari kubwa linapita nje hii ni hatari sana