Test kwangu jamani


Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
wana cc kuna group wamebet kwamba hakuna gari inaweza kutoka dar to moro kwa saa moja na nusu traffic included na kutoa moro to dom kwa masaa matatu traffic included.
So mi nimewambia naweza naweza kwenda dar to moro chini ya lisaa limoja na nusu na moro dom chini ya hayo masaa matatu, kwa hyo ndo nipo hapa najiandaa kutoka kituo cha kuanzia ni hapa njia panda ya chuo kikuu na ntakua namtu pembeni kwa ajili ya kupost updates.
So kama kuna mwana cc angependa kujumuika na mimi ktk kuweka record anakaribishwa na wale wazee wa kubet kama kawa safari itaanza dk 15 zijazo.
Ee mungu nisaidie
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
safari itaanza saa nane kamili na gari ninayo tumia ni BMW
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
257
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 257 180
Mkuu mchezo huo si mzuri. BMW ni gari nzuri lkn barabara zetu na madereva wenzako pia wanahusika kwenye safari yako, kumbuka barabara ina watumiaji wengine pia. Moro sio mbali... ila zingatia hayo!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,345
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,345 280
haya tunasubiri up dates...
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Mkuu mchezo huo si mzuri. BMW ni gari nzuri lkn barabara zetu na madereva wenzako pia wanahusika kwenye safari yako, kumbuka barabara ina watumiaji wengine pia. Moro sio mbali... ila zingatia hayo!
asante kwa ushauri mkuu ntazingatia bt ondoa shaka mi ni professional driver one of the best in east africa
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Mkuu mchezo huo si mzuri. BMW ni gari nzuri lkn barabara zetu na madereva wenzako pia wanahusika kwenye safari yako, kumbuka barabara ina watumiaji wengine pia. Moro sio mbali... ila zingatia hayo!
asante kwa ushauri mkuu ntazingatia bt ondoa shaka mi ni professional driver one of the best in east africa
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
safari imeshaanza jamani Transporter yupo ktk stering mi ndo ntakua nawapa updates na picha kimtindo, tunaitafuta kimara kwa sasa strabag wanazingua
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Ngoja niwa alert ma traffic waandae mitochi yao kuanzia mikese, ubena,chalinze,mlandizi,kibaha.....watakudaka tu na hii itakuwa ni kwa usalama wako,hivi namba ya usajili gari lako ni ngapi vile?
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Ngoja niwa alert ma traffic waandae mitochi yao kuanzia mikese, ubena,chalinze,mlandizi,kibaha.....watakudaka tu na hii itakuwa ni kwa usalama wako,hivi namba ya usajili gari lako ni ngapi vile?
mkuu acha noma jamaa anataka kuweka record
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Ngoja niwa alert ma traffic waandae mitochi yao kuanzia mikese, ubena,chalinze,mlandizi,kibaha.....watakudaka tu na hii itakuwa ni kwa usalama wako,hivi namba ya usajili gari lako ni ngapi vile?
bishanga transpota anakwambia anavijua vijiwe vyao vyote so akifka ni 60 akipita ni 180
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
jaman msimaindi mwandiko mana huu mwendo mxenyewe hapa presha juu mana hizi ovatek za jamaa mh! Tunaitafuta mail moja gapa yan jamaa akipata upenyo ni speed 140 afu anasema bado hajafika mwisio
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
picha ya ndege shaaa
kwa matias shaaa
mlandizi shaaaa
ruvu shaaa
tunaitafta chalinze sasa
nimepiga snap kama mbil hvi ya dashbodi ktk speedmeter ngoma ilikua 180 najitahd kuzhweka hapa
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
tunapata upinzan sana ktk ovatek mana mabasi yote ndo yanakuja mjini kika dakika 2 basi hili hapa
 
Kyodowe

Kyodowe

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
781
Likes
539
Points
180
Kyodowe

Kyodowe

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2013
781 539 180
Breaking neeewz, transporter kapata ajali muda si mrefu mbele ya chalinze. Mwenye update atujulishe zaidi
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
jamani nimefika moro msamvu 15:42 hata hivyo tulipata pancha tairi ya nyuma msolwa tulitumia kama dk 8 hivi kubadili kwa mana hyo dk42-8 ni kama tulittmia saa moja na dk 34 hapo ni pamoja na usumbufu wa jam kuanzia njia panda chuo kikuu mpaka msamvu moro.
Hatuwezi kwenda dom mpaka kesho mana break zinafeli na na mguu wa nyuma unagonga mbaya.
Kuna picha jamaa alichukua kisahani kikisoma 180km/h nashindwa jinsi ya kuweka.
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
257
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 257 180
Pole na hongera mkuu. Hayo ndiyo matatizo ya uendeshaji Bongo. Huku nilipo mimi kuna nyakati huendesha mpaka 220 nina BMW 5 series, ni gari ninayoiamini kwa masafa marefu. Ila ushujaa huo Bongo sina, kigezo kikubwa na ufinyu wa barabara vs wingi wa magari.
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Pole na hongera mkuu. Hayo ndiyo matatizo ya uendeshaji Bongo. Huku nilipo mimi kuna nyakati huendesha mpaka 220 nina BMW 5 series, ni gari ninayoiamini kwa masafa marefu. Ila ushujaa huo Bongo sina, kigezo kikubwa na ufinyu wa barabara vs wingi wa magari.
asante mkuu bmw ni gari safi sana kesho nataka kumaliza ubishi na njia ya dodoma
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Utamfuata huyu wa majuzi muda si mrefu. unataka sifa barabarani lwako.
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769