Tendo la ndoa nadra: Unyanyasaji wa Kike..?

Tendo la ndoa nadra: Unyanyasaji wa Kike..?

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Posts
10,470
Reaction score
6,596
Yaani nimesoma katika thread moja hapa nimeshangaa. Samahani Mods kama nitakuwa nimekosea basi hii naomba iunganishwe na ile ya nyumba ndogo nilikotoa hili swali.

Hivi mwanamke ambaye umeolewa na mwanaume unayempenda kwa moyo wako wote unawezaje kumnyima mwenzio kwa zaidi ya mwezi? Mara moja moja nitaelewa ila zaidi ya mwezi? as in 30+ days na huku mwalala kitanda kimoja?

Mimi hainiingii akilini labda kwa kuwa sijaolewa but mh!! Inawezekana kweli?
 
Shostii usishangae hiyo inawezekana kabisa kwa vile wewe hujaolewa haya huwezi yajua. Watu wanalala kitanda kimoja hata miezi sita bila kugusana sababu kunakuwa na visa vingi. Inaweza kuwa upande wa mwanaume ndio sababu au mwanamke pia. Kuwa uyaone best.
 
Shostii usishangae hiyo inawezekana kabisa kwa vile wewe hujaolewa haya huwezi yajua. Watu wanalala kitanda kimoja hata miezi sita bila kugusana sababu kunakuwa na visa vingi. Inaweza kuwa upande wa mwanaume ndio sababu au mwanamke pia. Kuwa uyaone best.

Eheee? Hivyo eeh?

Aksante shost kumbe kuna siri nyingi humo? Ngoja nisubiri nikue shost
 
Yaani nimesoma katika thread moja hapa nimeshangaa. Samahani Mods kama nitakuwa nimekosea basi hii naomba iunganishwe na ile ya nyumba ndogo nilikotoa hili swali.

Hivi mwanamke ambaye umeolewa na mwanaume unayempenda kwa moyo wako wote unawezaje kumnyima mwenzio kwa zaidi ya mwezi? Mara moja moja nitaelewa ila zaidi ya mwezi? as in 30+ days na huku mwalala kitanda kimoja?

Mimi hainiingii akilini labda kwa kuwa sijaolewa but mh!! Inawezekana kweli?
kumnyima nini?
 
Inaweza kutokea,ila kwa wenye ndoa hii ikitokea hadi iishe inakuwa imeishazua na mambo mengine ya tofauti kidogo,la muhimu ni kuelewana tu mkaendelea kuishi na kupeana haki zote kama mume na mke!!!
 
Mimi Cupcake wangu hajawahi kuninyima keki.....

Si ndo mana nashangaa Nyani. inakuwaje au hawa wanaokuja na kulalamika kuwa wamenyimwa wanazidisha ukubwa wa mambo?

Unajua mwingine anaweza akaja kutaka wakati mama anaumwa hajisikii vizuri kiafya au ametoka kufanya shughuli nzito mchana sasa yeye atasema kanyimwa makusudi au? Kwa sababu wakati mwingine nadiriki kusema kuwa wanaume wengine huwa ni selfish wanajifikiria wao tu. Kuna mwingine ambaye yeye hajui kuwa kuna kuumwa au nini hata kama uko kwenye dozi ya malaria au unachomwa sindano za masaa atataka kukudinya asa wewe ukimkatalia ugomvi ila kukaa zaidi ya mwezi naona kama ni next to impossible vile. Sijui lakini............
 
what i know na ku experience inatokea lakini sio mwezi mzima......mnanyimana siku zote hizo na huo ukakasi mwenzio akienda kuutolea kwingine utalalamika?
 
what i know na ku experience inatokea lakini sio mwezi mzima......mnanyimana siku zote hizo na huo ukakasi mwenzio akienda kuutolea kwingine utalalamika?

Yoyo hapo ndipo inaponishangaza mwezi mzima?? mbona haiwezekani kwanza wewe mwenyewe mnyimaji haikukeri? ..... na kweli akitoka kwenda nje utamlaumu nani wakati hujampa haki yake?
 
Yoyo hapo ndipo inaponishangaza mwezi mzima?? mbona haiwezekani kwanza wewe mwenyewe mnyimaji haikukeri? ..... na kweli akitoka kwenda nje utamlaumu nani wakati hujampa haki yake?

Mkuu unashangazwa na mwezi mzima?! Inawezekana ndugu yangu ni vile tuu siri ya mtungi aijuaye kata! Miezi mingi ya kuhesabu inaweza kupita bila bila! Tena bila sababu ya kueleweka. Dunia ina mambo hii kuwa uyaone shost.
 
Mkuu unashangazwa na mwezi mzima?! Inawezekana ndugu yangu ni vile tuu siri ya mtungi aijuaye kata! Miezi mingi ya kuhesabu inaweza kupita bila bila! Tena bila sababu ya kueleweka. Dunia ina mambo hii kuwa uyaone shost.

Mshikaji unasapoti hii ya bila bila duuuu!
 
Duh, mwezi mzima?
Hapo mi kwa mawazo yangu najua nitafanya fujo tu au nitaanza kurudia ubachela...
 
Back
Top Bottom