Tender za serikali hasa kusupply material ya ujenzi mashule,zahanati na mengineyo

Tender za serikali hasa kusupply material ya ujenzi mashule,zahanati na mengineyo

Kuna mtu wangu wa karibu anasambaza chakula mashuleni nakumbuka mwaka 2020 kitu kama icho alipewa pesa chap 100m akampa mhasibu 1m akaniambia sikuhizo pesa unaingia chap lakin ucheze sana na mhasibu
Ni kweli. Kipindi cha nyuma wakuu wa shule, wahasibu na wagavi walikula sana rushwa. Wahuni walipiga mno hela. Ila kuna waliofilisika kwa kutolipwa. Binafsi kuna shule niliamua kumwachia tu Mungu maana waligoma kabisa kunilipa... ila wakati huu upuuzi umepungua kama sio kuisha kabisa.
 
Ni kweli. Kipindi cha nyuma wakuu wa shule, wahasibu na wagavi walikula sana rushwa. Wahuni walipiga mno hela. Ila kuna waliofilisika kwa kutolipwa. Binafsi kuna shule niliamua kumwachia tu Mungu maana waligoma kabisa kunilipa... ila wakati huu upuuzi umepungua kama sio kuisha kabisa.
Yule mhasibu akaniambia et amejenga sababu ya hizo posho et bila sign yake pesa haitoki mmmh rushwa mbaya na ni nzur pia 😀
 
Mkuu,kama uko tayari na mtani unao.
Njoo tuyajenge,kuna charges.
Nafanya kila kitu,
 
Wajuzi wa mambo wazoefu ,tupeni uzoefu kwaliofanya kazi za tenderza serikali hasa zakusuplly materia katika mashule na zahanati pamoja na ujenz wake,zikoje nazo zinakujuana nakucheleweshewa malipo japo pesa ziko kwenye account husika na mashule na mazahanat
Mmh
 
Wazabuni huwa wanalalamika malipo sarakasi kibao HADI huruma maskin ILA jaribun KILA MTU na BAHAT yake
 
Wajuzi wa mambo wazoefu ,tupeni uzoefu kwaliofanya kazi za tenderza serikali hasa zakusuplly materia katika mashule na zahanati pamoja na ujenz wake,zikoje nazo zinakujuana nakucheleweshewa malipo japo pesa ziko kwenye account husika na mashule na mazahanat
unatafuta kufa na sonona na presha bure we mzee angalia michongo mingine hayo wanayaweza hao wenyewe kwa wenyewe ukiingia wewe hulipwi miaka hdi 10 ila wao mzigo wanachukua kabla ya kazi kuanza, hiyo nchi ni ngumu sana.
 
Back
Top Bottom