superstar1
JF-Expert Member
- Oct 10, 2014
- 222
- 176
Hello wadau,
Juzi kati nilikuwa nazunguka zunguka Wilaya ya Temeke, yaani lami za kutosha. I mean mitaa kibao kuna barabara za lami.
Sasa nikajiuliza, hawa jamaa wa Temeke mapanga shaa, si watuazime tu mbunge wao kwa miaka kadhaa ili na sisi huku Makongo Juu tupate lami jamani?
Yaani barabara nzima mashimo tupu, mpaka watu wanayaita vibakuli!!!!. Mahali pa kwenda dakika saba (Mwenge -Makongo Juu) unatumia dakika 45!
Hivi wabunge wengine, mfano huyu wa Temeke wanatumia mbinu gani mpaka majimbo yao yana barabara za lami kibao?
Acheni unoko TMK, tupeni huyo jamaa na sisi tukae nae kidogo halafu tutawarudishia.
Juzi kati nilikuwa nazunguka zunguka Wilaya ya Temeke, yaani lami za kutosha. I mean mitaa kibao kuna barabara za lami.
Sasa nikajiuliza, hawa jamaa wa Temeke mapanga shaa, si watuazime tu mbunge wao kwa miaka kadhaa ili na sisi huku Makongo Juu tupate lami jamani?
Yaani barabara nzima mashimo tupu, mpaka watu wanayaita vibakuli!!!!. Mahali pa kwenda dakika saba (Mwenge -Makongo Juu) unatumia dakika 45!
Hivi wabunge wengine, mfano huyu wa Temeke wanatumia mbinu gani mpaka majimbo yao yana barabara za lami kibao?
Acheni unoko TMK, tupeni huyo jamaa na sisi tukae nae kidogo halafu tutawarudishia.