Tegeta Escrow: Kikwete Amepiga fyongo katika muda wa Dhahabu

Tegeta Escrow: Kikwete Amepiga fyongo katika muda wa Dhahabu

Porojo ndeeeefu, kwanini isiwe Suarez iwe Gyan?

Fikiri.


We mama siukae pembeni..!!???
Yani umeshupaa kutetea lakini mwisho wa siku utabaki peke yako na utaumbuka kwa aibu..
 
Hv unategemea kikwte amwadabishe maswi na muhongo? Kikwete ndio anapigana vita na Reginald Mengi kuhusu gesi.
Mkuu nahisa kibao na ten percent. Hao kina maswi ndio wanamlinda na investment yake huko kwenye gesi
 
watanzania walifanya makosa makubwa sana kumchagua huyu mtu
 
Kikwete alikuwa anawapa darsa.

Na darsa limewaingia, hamna hoja mmebaki kubwabwaja na kuhororoja, mambo ya msingi mnayaacha.

Ngoja niwape darsa la Kikwete kwa lugha mnayoielewa.

Pesa zilizokuwa escrow account:
si za Umma za PAP.

Kutaifisha mitambo: Sahauni hilo hizi si enzi za Nyerere.

Bodi ya TANESCO: Hata kuliongelea na kulipendekeza ni ujinga kwani muda wake umekwisha. Tumeshachaguwa Mwenyekiti mpya.

Mikataba ya umeme: Kuiptia tu, tutaipitia hakuna shaka, iko minne tu. PAP, Symbion, Aggreko na Songas.

Tume ya majaji
- Hilo si langu tunawaachia wenyewe mahakama waamuwe.

AG: Hana makosa kaondoka kiume, hatuna haja ya kumjadili zaidi.

Tibaijuka
- hakufata maadili, tumem fire.

Mhongo - Uchunguzi unaendelea, hatuhukumu bila kuwa na ushahidi kamili.

Maswi - Watajuwa kamati sijui tume ya maadili, sisi hatumfukuzi kazi.

Wenyeviti wa kamati za bunge - Hilo watajuwa wenyewe bungeni huko, si letu.

Stanbic: Uchunuzi utafanyika kubaini kama kweli wanasafisha fedha chafu, hatuwezi kuhukumu tu, kuna wenye kazi zao.

Rushwa: Tutaiongezea nguvu TAKUKURU, vipi mna zaidi?

Kodi: Aaaah toka lini mnunuaji akalipa Capital gains tax? haimuhusu Habinder hiyo kabisa. Ruge kalipwa na yeye kalipa kodi, mnataka nini zaidi?

Hongereni sana PAC kwa kazi ya kijinga na maazimio yenu yote yalipigwa chini na mlishindwa kuyatetea maazimio yenu mpaka bunge likaunda kamati nyingine ya dharura, hongera sana kamati mpya ya mama Malecela kwa kuwa save akina Zitto.

Kuna lingine zaidi?


Tanzania watu tutaanza kujitoa mhanga kama JK anafikiri kama unavyofikiri..
 
We mama siukae pembeni..!!???
Yani umeshupaa kutetea lakini mwisho wa siku utabaki peke yako na utaumbuka kwa aibu..

Kutetea mimi kuku?

Ukweli huwa unawauma sana.

Kikwete jana kawapiga bao la kisigino. Mnatafuta sifa kiulaini? CCM wasingetaka hata kwenye kamati ya Zitto yasingetoka.

Si uliona maazimio ya Zitto yote yamepigwa chini pale pale bungeni. Au hilo nalo shida kwako kulielewa?
 
15207_10202159309064777_6994639504554430242_n.jpg
 
Tanzania watu tutaanza kujitoa mhanga kama JK anafikiri kama unavyofikiri..

Siyo jipya hilo. Njoo na jipya ambalo halijulikani, hauna ubunifu?

Hayo uliyosoma ndio majibu ya yote kama ilivyo. Nini hujakipenda?
 
Jk alikuwa anatoa darasa kwa wote wale ambao upeo wao unashida hasa ukawa na chagadema.
 
Siyo jipya hilo. Njoo na jipya ambalo halijulikani, hauna ubunifu?

Hayo uliyosoma ndio majibu ya yote kama ilivyo. Nini hujakipenda?

Hivi dada ni Mungu yupi unayemuabudu ambaye anakubali dhuluma ?
 
Kama kuna rais wa hovyo na mwizi kuliko JK ulimwenguni naomba nijulishwe
 
Back
Top Bottom