Tegeta Escrow: Kikwete Amepiga fyongo katika muda wa Dhahabu

Tegeta Escrow: Kikwete Amepiga fyongo katika muda wa Dhahabu

MR. CONFIDENT

Nilishasahau kama tuna RAIS,maana baada ya MKWALA wa Singasinga kawa mdogo kama piriton.Halafu na Mkwala wa wa Kurya ule ati UKIMWAGA MBOGA wao WANAMWAGA UGALI.Mh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Rafiki UGALI ndiyo maisha,na Magogoni tulienda kwa ajili ya CV tu.

Ninasikitika kwa kusema kuwa MASKINI niliyedhani yupo kama NEMBO ya TAIFA,leo amegeuka MWIZI wa mali ya Umma.Ati RAIS unatetea wezi,kama siyo na yeye MWIZI atawateteaje WEZI?

Ni sahihi kuitwa MWENYEKITI wa CHAMA cha MAJAMBAZI.
 
Last edited by a moderator:
Uchambuzi wako bado ni wa kiwango cha chini na inawezekana unaandika hata usilolijua.

Aliyekwambia madeni ya iptl yaliyokua kwenye escrow akaunti ndio thamani halisi ya kampuni ni nani????

Kama ulifuatilia kile kisa cha Rugemalira kusema kalipwa hela za ugoro usingeleta upuuzi wako hapa. Ruge mwenyewe alilalamika kuwa kalipwa kidogo kuliko ilivyotakikana. Maana yake nini?

Elewa thamani halisi ya mitambo ile ilikua ni dola 250mln ujumlishe na hayo madeni ya tegeta escow tsh306bln ndio ugawe kwa kutafuta 30% ya vip ndipo utapata jibu kuwa pesa alizolipwa ni ndogo kuliko alizostahili.

Hiyo akaunt ya escrow ilikua na madeni. Kwahiyo madeni hayawezi kuwa ndio thamani ya mitambo.

Sasa unasema mama tibaijuka akibanwa ataelezea ukweli wote???? Kweli wewe bado mtupu kwenye hili skandali. Mama tibaijuka anajua nini kwenye escrow zaidi ya kulambishwa mchanga? Yaonekana wewe hata dhana ya yule mama kujiudhulu huijui ndio maana unabwabwaja. Labda nikusaidie. Nenda ofisi za tume ya maadili ya viongozi wa umma wakakupe darasa.
 
Hotuba ya JK ndio ile hotuba ya muhongo aliyoitoa pale mjengoni,

Ndio tatizo la kua kiongozi mbumbumbu. Alafu baada ya kumaliza kuongea utumbo wake anaisifu PAC pamoja na Bunge, hii ni dharau kubwa
 
Hotuba ya JK ndio ile hotuba ya muhongo aliyoitoa pale mjengoni,

Ndio tatizo la kua kiongozi mbumbumbu. Alafu baada ya kumaliza kuongea utumbo wake anaisifu PAC pamoja na Bunge, hii ni dharau kubwa
JK amefanya marudio kwa wale ambayo hawakusikiliza
 
Jk ni kiboko yao mafisadi wote lazima wapige magoti kwa jk sasa hatuna msamaha kwa mafisadi twende jk umeweza umethubutu na sasa unasonga mbele.
 
Raisi yupi huyu dhaifu mwenzako
Mkuu pole sana jk ni zaidi ya jinsi unavyomjua anasimamia haki na sheria hataki ujinga kabisa tena wajinga kama nyie wala hamtampa shida kabisa.
 
Tofauti ya jk na gyan ni kuwa gyan ilimtokea Bahati mbaya , ila jk kafanya makusudi kupiga fyongo kulinda wezi wenzake.
 
Hotuba ya JK ndio ile hotuba ya muhongo aliyoitoa pale mjengoni,

Ndio tatizo la kua kiongozi mbumbumbu. Alafu baada ya kumaliza kuongea utumbo wake anaisifu PAC pamoja na Bunge, hii ni dharau kubwa
Jk hajui kutukana kama bavicha au bawacha yeye ni mtu wa kujenga hoja tu siyo vinginevyo atawatesa sana kwenye anga za siasa.
 
Mkuu pole sana jk ni zaidi ya jinsi unavyomjua anasimamia haki na sheria hataki ujinga kabisa tena wajinga kama nyie wala hamtampa shida kabisa.
ni kweli lazima umsifie kwa kulinda haki za kutetea wezi wenzako maswi na Muhongo
 
Jk hajui kutukana kama bavicha au bawacha yeye ni mtu wa kujenga hoja tu siyo vinginevyo atawatesa sana kwenye anga za siasa.
ndani haoni kunduni siku
sasa wewe una hoja gani zaidi ya taarabu
 
Hotuba ya JK ndio ile hotuba ya muhongo aliyoitoa pale mjengoni,

Ndio tatizo la kua kiongozi mbumbumbu. Alafu baada ya kumaliza kuongea utumbo wake anaisifu PAC pamoja na Bunge, hii ni dharau kubwa

Kikwete alikuwa anawapa darsa.

Na darsa limewaingia, hamna hoja mmebaki kubwabwaja na kuhororoja, mambo ya msingi mnayaacha.

Ngoja niwape darsa la Kikwete kwa lugha mnayoielewa.

Pesa zilizokuwa escrow account:
si za Umma za PAP.

Kutaifisha mitambo: Sahauni hilo hizi si enzi za Nyerere.

Bodi ya TANESCO: Hata kuliongelea na kulipendekeza ni ujinga kwani muda wake umekwisha. Tumeshachaguwa Mwenyekiti mpya.

Mikataba ya umeme: Kuiptia tu, tutaipitia hakuna shaka, iko minne tu. PAP, Symbion, Aggreko na Songas.

Tume ya majaji
- Hilo si langu tunawaachia wenyewe mahakama waamuwe.

AG: Hana makosa kaondoka kiume, hatuna haja ya kumjadili zaidi.

Tibaijuka
- hakufata maadili, tumem fire.

Mhongo - Uchunguzi unaendelea, hatuhukumu bila kuwa na ushahidi kamili.

Maswi - Watajuwa kamati sijui tume ya maadili, sisi hatumfukuzi kazi.

Wenyeviti wa kamati za bunge - Hilo watajuwa wenyewe bungeni huko, si letu.

Stanbic: Uchunuzi utafanyika kubaini kama kweli wanasafisha fedha chafu, hatuwezi kuhukumu tu, kuna wenye kazi zao.

Rushwa: Tutaiongezea nguvu TAKUKURU, vipi mna zaidi?

Kodi: Aaaah toka lini mnunuaji akalipa Capital gains tax? haimuhusu Habinder hiyo kabisa. Ruge kalipwa na yeye kalipa kodi, mnataka nini zaidi?

Hongereni sana PAC kwa kazi ya kijinga na maazimio yenu yote yalipigwa chini na mlishindwa kuyatetea maazimio yenu mpaka bunge likaunda kamati nyingine ya dharura, hongera sana kamati mpya ya mama Malecela kwa kuwa save akina Zitto.

Kuna lingine zaidi?
 
Kikwete alikuwa anawapa darsa.

Na darsa limewaingia, hamna hoja mmebaki kubwabwaja na kuhororoja, mambo ya msingi mnayaacha.

Ngoja niwape darsa la Kikwete kwa lugha mnayoielewa.

Pesa zilizokuwa escrow account:
si za Umma za PAP.

Kutaifisha mitambo: Sahauni hilo hizi si enzi za Nyerere.

Bodi ya TANESCO: Hata kuliongelea na kulipendekeza ni ujinga kwani muda wake umekwisha. Tumeshachaguwa Mwenyekiti mpya.

Mikataba ya umeme: Kuiptia tu, tutaipitia hakuna shaka, iko minne tu. PAP, Symbion, Aggreko na Songas.

Tume ya majaji
- Hilo si langu tunawaachia wenyewe mahakama waamuwe.

AG: Hana makosa kaondoka kiume, hatuna haja ya kumjadili zaidi.

Tibaijuka
- hakufata maadili, tumem fire.

Mhongo - Uchunguzi unaendelea, hatuhukumu bila kuwa na ushahidi kamili.

Maswi - Watajuwa kamati sijui tume ya maadili, sisi hatumfukuzi kazi.

Wenyeviti wa kamati za bunge - Hilo watajuwa wenyewe bungeni huko, si letu.

Stanbic: Uchunuzi utafanyika kubaini kama kweli wanasafisha fedha chafu, hatuwezi kuhukumu tu, kuna wenye kazi zao.

Rushwa: Tutaiongezea nguvu TAKUKURU, vipi mna zaidi?

Hongereni sana PAC kwa kazi ya kijinga na maazimioa yenu yote yalipigwa chini hongera sana kamati mpya ya mama Malecela.

Kuna lingine zaidi?

Mahakama ya kadhi
 
Back
Top Bottom