TECNO wamejitafuta wamejipata kwa hili sio poa

TECNO wamejitafuta wamejipata kwa hili sio poa

Watu wengi esp waafrika sisi ni watumwa sana wa kifikra,watu wengi wanaocomment hapa kuiponda Tecno au infinix wengi wao utakuta wanatumia used iphone au samsung saiv kuna hizi google pixel hawa watu wanaotumia hizi simu zilizotumika mimi nasema mtumba,wanajiona wamemaliza kila kitu,kitu ambacho pengine hawajui ni kuwa haya makampuni ya simu yanafanya market segmentation yaani wanazalisha bidhaa kulingana na nguvu ya ununuaji ya watu sasa sehemu kubwa ya afrika purchasing power ni ndogo kwaio wanazalisha bidhaa ambayo itauzika kwa kiwango kikubwa ili wapate faida na mtumiaji arizike,sasa mnaoikebei TECNO shukuruni soko la simu used la sivyo wengi wetu tusingeweza kuafford kununua simu mpya za iphone au samsung
Watu wanalalamika matangazoo lukuki ukiwasha data..pia wanasema ubora unapungua kadri unavyozidi kuitumia....

Mimi natumia Infinix, matangazoo yanaboa sanaa...ila kwenye kusurvive tu na kukaa na charge hapo sawaa...
 
Shida sio TECNO shida ni wewe ambae uko na inferiority mind set ya kuamini majina ya kampuni badala ya kuangalia ubora wa product pia watanzania wengi wanaweza kutumia iphone au samsung iliotumika na watu wengine nje tena wakati mwingine simu zinakuwa outdated kuliko kutumia TECNO tena current version ambayo obvious inakuwa na current Technology ambayo itakupa choice nyingi kwenye matumizi kuliko hizo simu zilizotumika kutwa watu wanazurura na machaja mara power bank sijui Waafrika nani alituroga [emoji23],utakuta mtu ni mtu wamishemishe unaenda kununua simu ambayo hakupi gurantee ya kukaa na chaji kutwa nzima sasa hayo si mateso?
Mimi nilitegemea hapo ungecomment kitechnology kuicrush hiyo simu na wala sio kuongea kuhusu jina
Manyumbu hao.
 
TECNO = specification kubwa ufanisi 1/4 ya uhalisia

Camera miezi 3 imefubaa
Piga picha kwa tecno yako post ikadisplay sehemu nyingine 😆 utajua hujui
STorage unapewa kubwaaa inajaa haraka
Chunguza Gb 128 ya SAMSUNG/IPHONE uje fananisha na TECNO
Quality ya nje muonekano siku ya kwanza inashine ipe miezi 3 uone 😂


TECNO HAPANA.
 
Watu wengi esp waafrika sisi ni watumwa sana wa kifikra,watu wengi wanaocomment hapa kuiponda Tecno au infinix wengi wao utakuta wanatumia used iphone au samsung saiv kuna hizi google pixel hawa watu wanaotumia hizi simu zilizotumika mimi nasema mtumba,wanajiona wamemaliza kila kitu,kitu ambacho pengine hawajui ni kuwa haya makampuni ya simu yanafanya market segmentation yaani wanazalisha bidhaa kulingana na nguvu ya ununuaji ya watu sasa sehemu kubwa ya afrika purchasing power ni ndogo kwaio wanazalisha bidhaa ambayo itauzika kwa kiwango kikubwa ili wapate faida na mtumiaji arizike,sasa mnaoikebei TECNO shukuruni soko la simu used la sivyo wengi wetu tusingeweza kuafford kununua simu mpya za iphone au samsung

Samsung ziko kuanzia 200,000
Kununua hizo nyingine ni mtu tu kukosa ufahamu
 
Mkuu MP ni size ya Picha na sio Quality hii ni tip moja muhimu kufahamu. Pengine hio Main cam ya 50mp ikawa kali kuliko hio 108mp ya Ultrawide, hasa vile hio 50mp ni 1/1.56 sensor ambayo ni kubwa sawa na kwenye Nothing phone.

Kujibu swali sidhani kama kuna 108mp ultrawide.
108Mp ultrawide camera itakua inapatikana tecno tu 🙌🏽😁

Watu ufahamu hawana mtu anawaza tu simu ina MEGAPIXEL nyingi hajui Quality ya picha haitokani na MP pekee

Kuna Aina ya Camera pia camera sensors
Aperture sizes
Dynamic range

MP12 inaweza kuwa na picha quality juu zaidi ya 200Mp
 
Tatizo simu za Tecno na Infinix ni nzuri Sana ikiwa mpya, Sasa subiri baada ya mwaka uone inaanza u tekno wake
Mimi nimeshashuhudia simu ya demu wangu kipindi hicho inatuma sms kwa watu bila hata kuguswa inaweza amua ikazima au ikaamua kusizi siku nzima yaani ilimradi ikuharibie mahusiano na kweli ikaja kunivunjia mahusiano na kidem changu toka kipindi hiko sitaki kabisa mambo ya matecno
 
Waliingia na gear ya Infinix kumaintain soko
Ukifungua tecno na infinix =
tecno, infinix, itel... zote ziko chini ya kampuni moja... transsion holdings.... wanalenga watumiaji wa low budget kwenye nchi zinazoendelea
 
Sehemu pekee ninayoweza kumpongeza Tecno ni kwa kutengeneza foldable phone yenye performance kubwa na kamera kali na chipset ya Dimensity 9000+ halafu bei yake ni chini ya $1000 tu (Tecno Phantom V Fold)

Hizi simu zake nyingine bado sijazielewa
Pongeza hata kutengeneza simu yenye amoled display kwa 300k ni mapinduzi makubwa, kawapita hata xiomi kwa unafuu wa bei
 
Pongeza hata kutengeneza simu yenye amoled display kwa 300k ni mapinduzi makubwa, kawapita hata xiomi kwa unafuu wa bei
Xiaomi Poco M5s inauzwa 350,000 na inatumia AMOLED display yenye 409ppi na brightness inafikia 1100nits
Tecno Phantom X2 Pro inauzwa milioni 1 ila ina pixel density ya 387ppi na brightness yake ni 500 nits tu
Nitajie Tecno yenye display nzuri kushinda Xiaomi Poco M5s Kwa laki 3.
Kama kuna Samsung yenye sifa hizo Kwa laki 3 na nusu pia itaje
 
Xiaomi Poco M5s inauzwa 350,000 na inatumia AMOLED display na brightness inafikia 1100nits
Tecno Phantom X2 Pro inauzwa milioni 1 na brightness yake ni 500 nits
Nitajie Tecno yenye display nzuri kushinda Xiaomi Poco M5s Kwa laki 3.
Kama kuna Samsung yenye sifa hizo Kwa laki 3 na nusu pia itaje

Hawezi kujibu
 
Bora Infinix kuliko uchafu Tecno mi ninayo Infinix mwaka na nusu hajawahi kusumbua na inatunza chaji vizuri sana hot12 play
Mkuu wee unasema mwaka na nusu!!! Hii ninayotumia hapa ni tecno camon CX Air, nilinunu used kwa mtu mwaka 2017,mpk leo haina tatizo lolote zaidi ya betri ambayo niliibadilisha mwaka jana.
 
Tumetofautiana sna, mimi huniambii kitu kuhusu tecno nikakuelewa, kwangu mimi ni moja ya simu bora na zinazokaa na chaji sna, sema kwakuwa ziko nyingi mtaani ndo zinaonekana yebo yebo bt ni moja kati ya simu kali sana hasa ukipata version nzr.
 
Back
Top Bottom