Tecno P3 Vs Tecno N3

Tecno P3 Vs Tecno N3

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Posts
5,757
Reaction score
2,388
Wakuu naomba kujuzwa juu ya hizi simu mbili
Nimesoma specs zake nikaona kuwa

  • Tecno p3 anayo RAM ya 500 wakati N3 nyingi ni 300MB
  • Tecno P3 anayo flash na front camera na huyu n3 hana
  • Lkn P3 hana java wakati N3 anayo


Wakuu wataalamu wa simu yupi mzuri hapo make nilitaka kuchukua P3 lkn hiyo java sijajua faida yake kwenye simu
 
unless ulikua addicted na feature phone kuna games na apps zako za zamani unazimiss ndo utahitaji hio java. maana jbed haikubali kwenye ics na jellybean

Kumbe ina umuhimi kwenye game hapo mm sio mpenzi so fresh
Na je kuhusu TFT capacitive display ya p3 na lcd ya n3 ipi nzuri?
 
p3 ni kama n3 lakini imekuwa improved, kwa kuwekwa double core processor, na tourch, lakini kwa betri ile ile , hivyo standby time ni 50hrs less compared to N3.
ikiwa N3 unachagi kila usiku sijui hiyo P3 itakuwaje
 
Kumbe ina umuhimi kwenye game hapo mm sio mpenzi so fresh
Na je kuhusu TFT capacitive display ya p3 na lcd ya n3 ipi nzuri?

mkuu hapo ni sawa unauliza basi na marcopolo ipi nzuri?

tft ni aina ya lcd ambayo ni nzuri wakati lcd ina maanisha general yani kuna tft, hpa, stn. ila kwa sababu tft ni nzuri kwenye response na viewing angles then nenda kwenye tft.
 
p3 ni kama n3 lakini imekuwa improved, kwa kuwekwa double core processor, na tourch, lakini kwa betri ile ile , hivyo standby time ni 50hrs less compared to N3.
ikiwa N3 unachagi kila usiku sijui hiyo P3 itakuwaje

wachina hawa hata siwaelewi sasa
wanaonesha walivyo unproffessional
 
Nimeona P3 huku Songea wanauza 140,000, je nitajuaje kama ni Tecno P3 orijino kwa sababu tecno wenyewe wanadai hizi P3 ziko za rangi tatu ambazo ni nyeusi, nyeupe na njano lakini hizi nilizoziona kuna mpaka bluu ndio wasiwasi wangu.
 
Nimeona P3 huku Songea wanauza 140,000, je nitajuaje kama ni Tecno P3 orijino kwa sababu tecno wenyewe wanadai hizi P3 ziko za rangi tatu ambazo ni nyeusi, nyeupe na njano lakini hizi nilizoziona kuna mpaka bluu ndio wasiwasi wangu.

hapo chaka
 
afu nimeona na n7 ni kubwa kama matoleo ya galaxy ina 1gh processor ila sijajua ram yake. Bt ina android 4.0 na ina double camera 5mg kwa shiling laki tatu tu..naona tecno wanaanza kuchukua soko taratiibu
 
afu nimeona na n7 ni kubwa kama matoleo ya galaxy ina 1gh processor ila sijajua ram yake. Bt ina android 4.0 na ina double camera 5mg kwa shiling laki tatu tu..naona tecno wanaanza kuchukua soko taratiibu

wadau tecno noma sana now nataka nikaichukue p3 or p5 Nokia nimeichoka now mpango Android 2
 
Back
Top Bottom