Tecno n7 220000


mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
291
Likes
1
Points
35
mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
291 1 35
Jipatie tecno n7 kwa 220000, imetumika kwa wiki mbili tu! Haina tatizo lolote haina michubuko ya aina yoyote,ina kava moja na smart cover moja, ina kila kitu head phone, charge na pia box lake!!!picha naiweka co mda mrefu.kwa mawasiliano zaidi nichek 0769038065.
 
mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
291
Likes
1
Points
35
mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
291 1 35
Jipatie tecno n7 kwa 220000, imetumika kwa wiki mbili tu! Haina tatizo lolote haina michubuko ya aina yoyote,ina kava moja na smart cover moja, ina kila kitu head phone, charge na pia box lake!!!picha naiweka co mda mrefu.kwa mawasiliano zaidi nichek 0769038065.
picha ndo hizo
 

Attachments:

M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,110
Likes
5,127
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,110 5,127 280
uko wapi nina 150000/= hii kitu nahitaji sana.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,482
Likes
275
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,482 275 180
170 ipo hapa
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,482
Likes
275
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,482 275 180
ongeza mkuu elfu 40 nikwachie mzigo upo pouwa saana
Ndio iliyopo hiyo mkuu. Changamka isendelee kupungua.
Kama hailipi INSHALLAH
 

Forum statistics

Threads 1,213,742
Members 462,292
Posts 28,488,853