Tecno Mobile, mkombozi wa Waafrika.

Tecno Mobile, mkombozi wa Waafrika.

Tecno s1 70000, kuna Samsung ya bei hii? Na iwe mpya.
Bei ya Tecno s1 ni laki moja au zaidi. Bei unayoitaja wewe ni simu ambayo imekuwa subsidized na mtandao wa simu, imelokiwa itumie mtandao fulani ndio maana bei ipo chini.
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2

Kweli kaka mkubwaa big up sana ata me nashangaa kijana kujisifia eti namiliki ifone.....nyoo,ayo matambo tuwachie mademu asee
 
Tecno spark k7 ya laki 2
-Haina 4g
-ram 1gb
-kioo cha maji ya mchele

Grand prime plus ya laki 2
-ina 4g
-ram 1.5gb
-decent display

Halafu utawasikia fans wa Apple Tecno wengi wanasema zinauzwa bei rahisi.

Laki 2 mpaka 3 ukiispend kwa wachina wengine kama huawei honor series, xiaomi etc unapata simu kali kama tecno ya laki 5 hivi. Mfano ni redmi 5.
naamini akina Xiaomi & Honor wangekuwa wanapatikana kiurahisi Bongo ingesaidia kuwafunua watu macho
 
kwa wale wasio wapenzi wa hizi screen kubwa naamini hii ndio best option kwao
Mimi huwa siwezi kabisa hizi screens kubwa. Simu inalala kiganjani na naperuzi na kidole gumba, sipendi simu itokelezee. Thats just too loud.
 
Mimi huwa siwezi kabisa hizi screens kubwa. Simu inalala kiganjani na naperuzi na kidole gumba, sipendi simu itokelezee. Thats just too loud.
mimi inategemea kidogo....ikizidi 5.5 inches tayari inaanza kuwa kero.
na ndio maana hapa yenyewe nataka niichukue hiyo SE kama second phone
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
Mkuu, Hongera lakini huko Chanika uwanja ni shilingi ngapi, na je eneo hilo limepimwa ? Passo ni shilingi ngapi ? Acha kila mtu aishi maisha yake, usiishi kwa kujilinganisha na watu, ishi maisha yako.
 
Bila uwepo wa tecno hata smartphone za samsung za 250k usingeziona dukani!!
Ushindani wa tecno. Umefanya makampuni makubwa ya simu kusghusha bei
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
Mkuu sarute sana kwako unajielewa nilichojifunza ni kuwa watu wasio na pesa au wenye maisha duni sana hununua vitu vya gharama kubwa ili kuficha umaskini wao wawapo kweny mikusanyiko ya watu wwngi ili wasgunfulike au kuonekana kama ni wamaisha ya chini..lakin tajir au watu wenye maisha ya kati na juuu wahana habar na vitu vya gharama kubwa kwa kuwa wao sio vipanumbele na huona hununua simu ya bei kubwa ni kutumia hera vibaya anaona ni bora aiwekeze kweny miradi na vitu vinavyoingiza kuliko kufanyia ubishoo..hicho ndo kitu nilichokielewa sjui ww mwenzangu.
Ila kama uwezo wako unaruhusu nunua vya bei maana unafanana navyo ila sio unanunua cm ya mil 2 huku bado unaishi kwa wazazi wako au bado umepqnga chumba ki 1 japo hupangiwi namna ya kutumia hera zako .
 
Mkuu, Hongera lakini huko Chanika uwanja ni shilingi ngapi, na je eneo hilo limepimwa ? Passo ni shilingi ngapi ? Acha kila mtu aishi maisha yake, usiishi kwa kujilinganisha na watu, ishi maisha yako.
Sawa. Mkuu ila watu wengi huwa wanadhani kila alie na tecno ana maisha duni hapana tukiendelea kukariri hivi ni uongo wako watu na maisha yao ila anaamua kutumia tecno ni mapenzi y mtu mwenyewe
 
Bila uwepo wa tecno hata smartphone za samsung za 250k usingeziona dukani!!
Ushindani wa tecno. Umefanya makampuni makubwa ya simu kusghusha bei
For real? Tecno anadetermine gharama za samsung? Ungesema xiaomi ama Honor na kina Oppo ningekuelewa.

Unajua bara zima la Africa linauza simu chache kushinda nchi moja tu iliondelea kama marekani, China ama India? Na Tecno hayupo Africa nzima anauza tu simu zake nchi za watu ambao elimu ni majanga. Nchi zilizoendelea kama Egpty ama South Africa huko hapeleki simu zake.
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
Yote tisa lakini kumi ki tecno chako huwezi fananisha na samsung au iphone..
 
Kama una uwezo wa kifedha na unatumia DURO unahitaji maombi ya mzee wa upako
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
ndo shida ya waswahili kuna mtu amemuuliza kuhusu umiliki wa mali zako ....hivyo vimali kidogo ndo utambe majukwaani eti anamiliki nyumba, mara Passo...ungekuwa km Bakhressa si ungetaka watu wa kuabudu...au unataka kila anayechangia kutangaza umiliki wa vitu kabla ya kuchangia.........
 
Sawa. Mkuu ila watu wengi huwa wanadhani kila alie na tecno ana maisha duni hapana tukiendelea kukariri hivi ni uongo wako watu na maisha yao ila anaamua kutumia tecno ni mapenzi y mtu mwenyewe
Sasa Mkuu, kama huamini, chukua muda unafahamuTecno inauzwa katika mataifa gani, halafu utaelewa ni kwa nini watu wanafahamu kuwa kila aliye na Tecno ana maisha ya chini. Kwa taarifa tu, kuna nchi ambazo hazipokei Tecno, sasa jiulize ni kwa nini.
 
Sasa Mkuu, kama huamini, chukua muda unafahamuTecno inauzwa katika mataifa gani, halafu utaelewa ni kwa nini watu wanafahamu kuwa kila aliye na Tecno ana maisha ya chini. Kwa taarifa tu, kuna nchi ambazo hazipokei Tecno, sasa jiulize ni kwa nini.

taja nchi gani hazipokei tecno?
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
Hongera kwa mafanikio hayo ila hiyo simu yako ya tecno sio mbaya pengine na matumizi yako ni yakawaida so uwezi feel usumbufu wowote.Ila pia usilinganishe technology iliyotumika kwenye simu kama iphone au samsung na hiyo tecno unayozungumzia hafikii performance hata ya j2 Cole iliyotoka juzi hapa ambayo ni 250k.Nimetumia hizo tecno naelewa haza zake ukiwa heavy user itakuboa kwa ku kwama kuchemka kujizima kwa kweli hauwi comfortable. Sijui kwa hizi latest zao kama camon x pro zikoje kingine bei zao ni ghali mno ila vyovyote vile kama roho yako imeridhika furahia maisha tu.
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
bila shaka wewe ni mhaya maana umejisifu mno
 
Back
Top Bottom