Tecno Mobile, mkombozi wa Waafrika.

Tecno Mobile, mkombozi wa Waafrika.

For real? Tecno anadetermine gharama za samsung? Ungesema xiaomi ama Honor na kina Oppo ningekuelewa.

Unajua bara zima la Africa linauza simu chache kushinda nchi moja tu iliondelea kama marekani, China ama India? Na Tecno hayupo Africa nzima anauza tu simu zake nchi za watu ambao elimu ni majanga. Nchi zilizoendelea kama Egpty ama South Africa huko hapeleki simu zake.
kuna ukweli hapo
 
Iphone SE
2GB RAM
Laki 3.5
Habari ndugu hiyo iphone se nimecheki ni simu kali sana kwa bei hiyo ni 16gb au32gb au 64gb na ninaweza kuzipata wapi kwa dar asante
 
250,000/=✓hicho ndiyo kiwango changu cha mwisho cha kununua simu.
Kipaumbele changu ni pesa(biashara)siyo simu.
 
mimi natumia tecno f2 ya laki na nusu na age yangu ni 31

ninamiliki nyumba ya kuishi niliyojenga chanika

ninamiliki gari ndogo passo niliyoagiza mwenyewe japan

ninamiliki laundry business sehem tofaut

ninamiliki tshirt printing workshop

ninamiliki studio ya kupiga picha za kisasa na video kwenye events..

sijawai kua na hela ya kununua smartphone zaidi ya laki na nusu...

ila nimewai kununua vitu vingi sana zaidi ya laki na nusu vinanisaidia maishani kupata kipato kila siku..

kuna vijana wengi sana wa umri wangu wanakujaga kunikopa hela na wanaweka bond smartphone zao za laki 5 hadi milioni..

kama nina hela huwaga nawakopesha ila nawashangaa sana.. na wengi wao kunilipa wanasumbua..

hapa nilipo nina i phone 6 + mtu ameweka bond nimpe laki 3.. na anasumbua kulipa.. namuonea huruma tu kuiuza na akileta ujinga naiuza kweli

nilichojifunza watanzania wengi vijana hawajui kuzungusha pesa.. hela wakipata wanatumia katika vitu ambavyo haviwasaidiii


sababu mimi na tecno yangu ya laki na nusu kila mtandao maarufu nina access bila wasi wasi sawa na mwenye samsung au iphone ya milion 2
Masharti ya mganga hayawezi kukuacha salama
 
Ni kweli mkombozi mtoa Mada!
Lakini Mambo yote ni IOS New version 12
 
Habari ndugu hiyo iphone se nimecheki ni simu kali sana kwa bei hiyo ni 16gb au32gb au 64gb na ninaweza kuzipata wapi kwa dar asante
Sifahamu kwa Dar, hiyo ni 32GB kwa US brand new kitu na box.
 
Back
Top Bottom